🍡🍡 Thêm một địa điểm ăn vặt quen thuộc của các bạn học sinh, sinh viên “ Ăn Vặt Sơn Ca”💯

🍡🍡 Thêm một địa điểm ăn vặt quen thuộc của các bạn học sinh, sinh viên “ Ăn Vặt Sơn Ca”💯 📍 CN2 493 Trường Chinh Q.Tân Bình ⏰ 11:00 – 23:00 💸 4K-29k 👫👭 Mình hay ăn với tụi bạn bên chi nhánh Võ Thị Sáu và thấy rất thích rồi. Hôm nay tình cờ đi qua đây thấy tên giống bên kia hỏi ra mới biết đây là chi nhánh 2 của quán.Chi nhánh này siêu rộng,2 lầu sáng sủa,sạch sẽ thoáng mát hơn hẳn bên kia luôn 💙💙 🍭 Các bạn sẽ tự chọn món ăn rồi điền tên vào tờ giấy, thực đơn đa dạng nên sẽ có nhiều sự lựa chọn cho nhóm bạn thân đi cùng. Bên cạnh đó, những món ăn kèm như dưa leo mát và đu đủ non ngâm chua rất vừa miệng, giảm đi độ bám dầu mỡ của các món viên chiên nên được nhiều bạn ưa chuộng🍡🍡 🍜 Mình có gọi thêm phá lấu món yêu thích của mình hehe.Ở đây phá lấu chiên hay nước đều ngon,sạch sẽ.Nước dùng đậm đà,mình ăn với nước me hết sảy luôn!Bánh mì chấm chung với nước phá lấu thì ta nói mlem mlem 😻😻 👍👍 Must try mọi người món xào me nha, ăn chua chua chấm kèm nước sốt quán chế biến ghiền thật sự😋 💥 Mọi người phải thử Chả giò hải sản với Sủi cảo sơn ca nha, hai món này ăn béo béo đã lắm bạn nào team mê béo như mình là thích mê luôn đó 🔥 🏡 Không gian sạch sẽ, khá rộng luôn nè, đi buổi tối tui thấy lên lầu ngồi mát mẻ tám chuyện cũng thích lắm nha, save gấp đi ăn vặt thôi nào 🍲 ❤️❤️ Điểm cộng ở đây có thêm trái cây trái miệng Free nữa đó các bạn 🍋🥭🍏🥝

1 0

Thảo luận