🌵🏝🌵 Đảo Yến - Hòn Nội Nha Trang 🌵🏝🌵

🌵🏝🌵 Đảo Yến - Hòn Nội Nha Trang 🌵🏝🌵 📸 Điểm check-in đẹp bất chấp mọi góc cạnh 💃🏼 💴 Chi phí cho cả chuyến đi 450k ( bao gồm cả bữa sáng và ăn trưa) 😱 😱 Vừa leo núi vừa tắm biển tại 1 địa điểm? Lịch trình tour mình mua đi đảo sẽ được check-in ở các điểm sau: - Hang Yến thuộc Hòn Sam 🏜 - Ngắm và chụp hình với Hải Âu 🌊🦅 - Ngắm san hô bằng tàu đáy kính 🛥 - Check-in tại bãi tắm đôi 🏖 - Leo núi Du Hạ 🏔 - Đền thờ tổ ngành yến ⛩ 🌵 Chuẩn bị gì khi đi? - Thuốc say sóng 🧪(Vì khoảng cách từ đất liền đến Hòn Nội đi tầm 1 tiếng nên bạn nào say sóng nhớ uống trc 15p nha) - Kem chống nắng + mũ 🧢 + kính râm 🕶 - Đồ bơi 👙 + dụng cụ lặn 🥽 (Nếu các bạn muốn tắm và bơi tại bãi tắm đôi nha) - Sạc dự phòng khi cần (Vì theo chân mình sẽ là muôn vàn điểm sống ảo ko góc chết nha 😜) 🌵 Ăn gì khi ở đảo ? - Sáng: bánh mì 🍞 + 1 lon nước yến + 1 chai nước suối (đầy đủ dinh dưỡng cho công cuộc đi chơi ☺️) - Trưa: dùng bữa với các AC trong đoàn (chi phí đã tính trong vé khi mua tour đi rồi nha mn) Nào, bây giờ mình đi thôi ❤️ #ĐaoYen #HonNoi #VietNamdivatrainghiem #dicunghoaMi

5 1

Thảo luận

Đẹp quá! Việt Nam mình rất nhiều nơi để du lịch
11/14/2020 20:11 Trả lời