Các mom cbi đồ đi sinh. thì dùng Bỉm dán hay Bỉm quần cho con vậy ạ. mình mua Merries. nhưng thấy nó to như vậy thì dùng cho con lúc mới sinh luôn dc ko ạ. Mình tập đầu nên cũng ko dõ nữa.Đang tính đi mua thêm loại bỉm dán cho con đóng vào quần Đóng bỉm ý ạ.???

4 24

Thảo luận

Mua bỉm dán vào tả này xài đc nè mom, bé nhỏ tiểu thay thuong xuyên k sợ tran đâu,khi nào bé lật thì mua bobby dán luôn rồi bận quần...mua tã quần dán này ít thôi mua n phí tầm 20cai giặt đi giặt lại nè
12/28/2020 21:12 Trả lời
Ok mom hii. quần này em mua có 10 cái thui à. tính mua bỉm dán để dán vào mà
Nay có tã dán sơ sinh đấy mom, sài cái đấy tiện hơn dùng miếng lót
12/28/2020 16:12 Trả lời
Ok. e cam ơn mom hiii
M bầu trai hay gái, trai thì nên dùng tả chéo cho thoáng chim nè,
12/28/2020 15:12 Trả lời
Mun dùng tả chéo cho thoáng k bí bánh á m
Lan Linh Nhưng mới sinh ở viện mà dùng tã chéo có tốn quá ko mom. mk chỉ ở viện vài ba hôm là về rồi mà. sợ mất công giặt dũ hii
Bé nhà e dùng luôn merries newborn ngay từ lúc mới sinh luôn chứ dùng quần đóng bỉm này miếng dính dễ cọ vào da bé vs dùng miếng lót dễ tràn lắm
Mun vâng, dùng merries thì hơi đau ví nhưng đã dùng merries là k muốn đổi sang loại khác luôn ý
Nhung Nhung Nhung Cung Hi. Dùng hơp cho con thì tốt qá rồi m
Mua bỉm dán ý m
Cam ơn mom hii
Hình như mình thấy cái này số 1 á chắc có số 0 , mình mua đều k có số hoặc ghi 0-3 á .
12/28/2020 13:12 Trả lời
ý mình chỉ hỏi là mua bỉm dán để đóng vào quần bỉm như này cho con thôi hihi
Cái đóng vào quần là miếng lót ss, mom có thể mua dùng cũng đc. Mình trước trong tháng chỉ dùng tả vải kèm miếng lót giấy. Chứ ko dùng tã dán, tã dán hay bỉm chỉ dùng ban đêm thôi.
12/28/2020 12:12 Trả lời
Vậy ạ. E cam ơn mom hii.
Mới sinh thì xài tã dãn á mom cho thoáng , nào bé rụng rốn rồi lớn tí hãy mặc bỉm quẫn
12/28/2020 12:12 Trả lời
Mun cũng có tràn nhưng ít mom ạ, chủ yếu bé đc thoáng thôi, mình chịu khó thay thường xuyên cho con nó thoải mái
Sâu Xinh xinh Ok mom. vậy mk lại phải mua thêm. hii