Chồng lăng nhăng, hay đi bia ôn, đi khách sạn với gái. Nhưng luôn lo cho 2 mẹ con đầy đủ không thiếu thôn. Muốn gì cũng mua cho. Lo cho nhà ngoại đầy đủ. Thì có nên bỏ không. Không phải vợ xấu mà chồng gái hú, vợ trẻ, dáng không tệ. Chuyện chăn gối cũng oke. Nếu vợ ra đường thì đầy trai dòm ngó. Nhưng chồng vẫn thích lăng nhăng

4 26

Thảo luận

Lang nhang là bản tính.neulamjnh mình sẽ phải khắc phục tính đó chứ không thể để như vậy dc
01/17/2021 12:01 Trả lời
Theo mình ý là sao thấy các mom nói chuyện cứ chấp nhận thế nào ý, nay gái gú chứ nhỡ có lần say thiệt thì mom khổ thân, thứ nhất mom nên thủ tài chính nha , tức là moi đc nhiêu cất riêng thì moi, thứ 2 được thì đi làm lại để cuộc sống mình có bạn bè, có thu nhập không bị dựa dẫm nhỡ có chuyện gì không bị bế tắc, thứ 3 thật sự mom nên trau chuốc bản thân , kỹ năng giường chiếu ( mom thấy ok nhưng ck mom chưa chắc đã thấy đủ ) có ng ko nói ra chứ ko phải cảm thấy đỉnh, thứ 4 vì ck bạn như thế nên 2 vk ck quan hệ bạn nên dùng bao để bảo vệ bản thân nha !
01/15/2021 21:01 Trả lời
Có 2 lý do để chấp nhận, 1 là vì con. 2 là vì đối xử gia đình ngoại quá tốt.
Như e e sẽ hk bỏ, ráng vòi ngày 1 ít để phòng thân, có tiền xài cứ thoải mái chi tiêu cho gđ mk, lâu lâu rủ lão đi chơi cho có không khí gđ
01/15/2021 10:01 Trả lời
Hihi . Nếu là mình, Mình ko bỏ đâu . Suy cho cùng tình yêu cũng chỉ là cảm xúc mà cảm xúc sẽ thay đổi theo tg . Bạn nên cân nhac bỏ rồi dc gì và mất gì ? Bạn bỏ bạn đc lòng tu trọng , đc lua trọn cuộc sống hôn nhân khác co thẻ sẽ hp hon co thể chó hơn. Nhung bạn mất thì mất 1 gd , đã biet là con cái , bạn bỏ sẽ co đứa khac thay thé và no co khi còn đc chiều hon bạn .. Bạn ko co kinh tế con bạn ck bạn nuôi mẹ kế về giã liên tục bạn co buồn ko? Đàn ông mà ko chung này tật kia . .. No làm ra tiền thì no sẽ biết hưởng thụ . Nó ko đánh đập , ko nhiec moc nhà ngoại ko coi thuong Mình là đc rùi . Tui lấy ck 10 nam ko biết luong của ck đc bn? Tiền chi tiêu tu làm tu lo lấy . Cho nên theo go nhìn của tui vãn khuyên bạn ko nên bỏ mà phải tiết kiệm vốn đi , tình éo bằng tiền 😭😭😭tui thèm tiền quá . 1 tháng đi làm ko dư đồng nào cho mẹ . Ốm co co cả tiền mua thuốc. Ck ngoan thì làm cái éo gì khi nó ko biết thuong Mình?
01/15/2021 09:01 Trả lời
tính nó vậy rồi m , chấp nhận đụoc thì ở ko thì thôi
01/15/2021 08:01 Trả lời
Cũng giống m . Ck cũng k hút thuốc rượu chè cờ bạc , chăm lo cho vk con , mỗi tội lăng nhăng là k bỏ được
01/15/2021 08:01 Trả lời
Giống e nè.mà e chả quan tâm nữa kệ đi chả quan tâm giờ nó lo cho mình đầy đủ trc mặt mọi ng nó là ck tốt á m.e nghỉ nó chơi chán rồi cũng dừng à chứ giờ mình cấm nó cũng k dc.
01/15/2021 07:01 Trả lời
Không bỏ bạn nhé. Giúp chồng cải tà quy chính đi, nên youtube các thầy hướng dẫn nhiều mà. Đàn ông ngoại tình 1 do thiếu thốn tình cảm 2 do nhu cầu tình dục vs vợ chưa khéo...
01/14/2021 22:01 Trả lời
Em thì về nhà vẫn chu toàn. Kiểu luôn muốn ăn cơm vợ nấu. Nhưng đi tiếp khách, kí hợp đồng xong toàn vào hát bia ôm. Kiểu say xỉn rồi lại đi khách sạn. Lại còn có thêm một hội bạn chung chí hướng gái gú cùng nhau
Ẩn danh https://youtu.be/OrYwDP9BIIg
Đúng là đàn ông. Chán thật, người ko cờ bạc thì nhậu nhẹt ko lăng nhăng thì lại vũ phu.. Chán thật mom nhỉ. Nhưng biết làm sao giờ đành phải chấp nhận mà sống vậy thôi.
01/14/2021 21:01 Trả lời
Chồng em mỗi tội gái gú. Còn mọi thứ đều oke. Không bao giờ lớn tiếng vợ con, chu toàn gia đình nội ngoại, k để vợ con thiếu thốn. Thế mới mệt
Miễn k bệnh là đc, ck mom có đi đc cả đời đâu, trăng hoa nhất thời. Mà sao mom k dằn mặt luôn là nếu có ong bướm thì đừng bh để cho vk biết
01/14/2021 21:01 Trả lời
Nó có đi thì vẫn về vs mình, vẫn lo lắng tươm tất gia đình 2 bên, đối nhân xử thế k để ai phàn nàn là tốt rồi
Thằng nào bh chả ham của lạ, vợ đẹp con xinh ngắm chán r, nên tìm đến con xấu hơn lại thấy thích thú, đấy gọi gọi phong vị. Hazzz , nghĩ nó chán