có ai như em không cứ đến kì rụng trứng cảm giác mình dâm kinh khủng, thích xem phim sex, thèm được vét máng 🤣🤣🤣🤣🤣🤣 còn những ngày khác k bao giờ e nghĩ đến

13 53

Thảo luận

Có ai quan hệ ma hay bị trào ra giống em k ạ
01/28/2021 12:01 Trả lời
đúng r, vét máng ai k thích, trời lạnh lạnh như này mà cái lưỡi ướt át nóng ấm cứ quét quét dưới háng còn j bằng, lên tới nóc 🤪🤪🤪
01/18/2021 20:01 Trả lời
Ui e tưởng mình e vậy 😛
01/16/2021 15:01 Trả lời
kk sinh lí chung mom ơi chứ k cảm giác j mới nguy á
Cùng cảnh nghộ ạ, nhưng e chỉ nên xem thôi, chứ k thích gần gũi ck
01/16/2021 10:01 Trả lời
Mẹ Su Hào e cũng chỉ thích xem ba cái ảnh khiêu khích đó, với vét máng chứ quan hệ e cũng k thích mấy, có nhiều người ngta lại thích đuọc chịch nhét vaod thấy sướng còn e e lại k thấy suóng chút nào, mỗi người mỗi cơ địa.
Ẩn danh e cũng giống mom á
Ai cũng thế đó
01/16/2021 09:01 Trả lời
Ck mình chưa từng nv nên mình cũng ko biết
01/16/2021 06:01 Trả lời
mong con sữa chua, quả thơm ( quả khóm)
mong con đúng r á mom, thường xuyên ăn sữa chua mỗi ngay một hũ uống nc ép thơm hoặc ăn trái thơm thì khu vực của mình cũng sẽ thơm và sạch k bị viêm nhiễm sữa chua tốt cho phu nữ lắm, dưới đó thì cạo sạch hoặc tỉa bớt chứ lông lồm xồm nhìn k hấp dẫn, phụ nữ lúc nào cũng phải thơm thơm tí, qtron la sạch sẽ chồng k mê mới lạ
Hâhha lúc đó mà quan hệ thì hơi bị phê lun.
01/15/2021 23:01 Trả lời
Ck tớ chưa bao giờ vét k biết cảm giác thế nào lun
01/15/2021 21:01 Trả lời
Ẩn danh tdhat tác dụng gì bạn
Chuẩn ý, có lúc thèm, đi qua ck chỉ mún....lun 🤭🤭🤭
Thật luôn á mom. Đến kỳ rụng trứng chok còn phải nể độ dâm của mình. Làm k bik mệt :D
01/15/2021 21:01 Trả lời
Ẩn danh ck m làm cái kiểu khó chịu kinh. Ko nhẹ nhàng nên đg sướng lại thành khó chịu. 😢
Mẹ Bo mấy chỗ nhạy cảm cứ phải nhẹ nhàng nó mới phê mom ạ chứ mạnh bạo sợ lắm
Đúng đấy ạ. Thèm lắm còn ngày gần kinh thì thôi đụng vô người là khó chịu rồi
01/15/2021 06:01 Trả lời
Ẩn danh đến kì mình mới vậy á chớ bt mình lười lắm b ơi, đến kì là nó mới lên cơn kk
thuỷ tiên dag lên cơn mà dc như này phê mom nhỉ nghĩ đến là thèm