Cảm giác khi bjk mình 2 vạch nó sung sướng và hạnh phúc biết bao các mom nhỉ...nhưng bên cạnh niềm vui và hạnh phúc đó thì nỗi lo lắng sợ hãi nó luôn tỉ lệ thuận với nhau...minh trễ kih 8ngay.luc mới có mih cũng đau ngực đau đầu ti và đau bụng lâm râm...nhưng wa 2 ngay thì mih hết đau ngực và bụng cũng hết đau luôn.mìn có đi siu âm thì thai dc gần 5w....từ lúc siu âm về mih ko còn có cảm giác của người mang thai nữa.mih ko bjk có bị làm sao ko nữa... .bs hẹn 2tuan nua di siu am tim thai mà người mih nhẹ như ko...ko nghén ko j cả.....lúc chưa đi siu âm thì mong con vào tổ an toàn...còn vào rui thì mong con có tim thai...giác bất an lo lắng wa các m ...có mom nao mới có thai mà ko đau ngực ko đau bụng ko nghén thâm đầu ti mà con phát triển tốt ko nói cho mih bớt lo vs ạ..chứ thật sự mih muốn điên lên vì tình trạng nv luôn ák câc m ơi...

5 27

Thảo luận

E cung vậy mom ạ. Lo lắng các thứ thử que 2v chậm 10 ngàybrooif mà con chưa vào tổ nữa
02/21/2021 18:02 Trả lời
tìm con vừa mừng vừa lo vì ko có cảm giác j của việc có thai nè m ...
Ẩn danh ui không sao đau mom oie
Ko sao đâu mom, bé đầu mình ko có biểu hiện gì hết, không biết có thai luôn, còn khiêng đồ nặng nữa mà giờ được gần 3 tuổi rồi, mỗi cơ địa mỗi người mỗi khác nên mom đừng căng thẳng, an tâm dưỡng thai đi
02/21/2021 15:02 Trả lời
Vang mih cảm on m nhìu lắm nha m
Mk cũng vậy m ak.k bị nghén thì mẹ khoẻ con khoẻ m ạ.k sao đâu.m đừng lo
02/21/2021 09:02 Trả lời
M dc bao nhieu tuần rui nè m...
Ẩn danh mk sinh r m à.hihi
Mk cũng vậy m ak.k bị nghén thì mẹ khoẻ con khoẻ m ạ.k sao đâu.m đừng lo
02/21/2021 09:02 Trả lời
E chậm 7 ngày. Định nay đi siêu âm nè m. Nhưng e có đau bụng và đau ti.
02/21/2021 07:02 Trả lời
Mới có m cũng ko có dấ hịu j hết hở m...
02/21/2021 07:02 Trả lời
M cứ thỏai mái đi nè, tâm trạng ảnh hưởng đến con nè. Lúc mới mang bầu mk cũng v á. Giờ 38w r, con vẫn khỏe mạnh nè
02/21/2021 06:02 Trả lời
Ẩn danh ko m à, tới tầm 8 tuần mới nghén, nhưng đỡ mk nghén ít. M cứ thoải mái, ăn uống bổ sung dinh dưỡng vào cho con khỏe nhé
Amy Huynh vâng...mih cảm on m..
Lúc đầu mình cũng y như m, cgiac đó thật sự rất mệt mỏi, nhg cũng tuỳ ng ah m, ko phải tất cả đều đau ngực, nên m cứ thả lỏng tt tí đi, mong mọi điều tốt lành sẽ đến với m, trộm vía mình cũng nv nên nay bé đc 12 tuần vừa sa đang xn chờ tháng sau kqua nữa thoi m
02/21/2021 06:02 Trả lời