Nghĩ đến bố mẹ ck mà chán Ông thì đi rẫy về k tắm mà cứ đòi ôm cháu bế cháu chơi với cháu Bà thì cứ thích mở tủ của con dâu Cả ông bà đii vào p con dâu tụ nhiên như ruồi ấy... trong khi đêm vk ck nó mới hành sự xong còn chưa mặc đồ Chán cảnh ở chung là v

2 21

Thảo luận

Ra vào cứ khoá cửa phòng lại mom ak
03/08/2021 13:03 Trả lời
Nhà mk thì bà đi cọ chuồng bò về k tắm rửa thay quần áo vào bế cháu mk bảo lại còn bảo tao k bế nữa bây giờ
03/07/2021 09:03 Trả lời
Chán thế m
Ông nội nhà e thì ngại vào phòng con cháu lắm,lúc say thì hay đi lại tí thôi,tỉnh rượu bt chỉ ở ngoài ngó vào nc tí xong ra,còn bà nội thì đi ra đi vào như nhà mh phòng mh ấy,nhiều hôm cởi áo cho con ti đỡ vướng thì bà xuống mở cửa vào tự nhiên lắm nên thôi chui tạm vào chăn cho đỡ ngại[1][1]
Bố đẻ e cũng vậy nek. Mẹ e thì vô mấy lần bị bố chửi cho sau ít hẳn
Nhiều ong ba vô ý ghê luon trc ở chung 3.4h sáng xong vô phong e nằm như gi
Ao Choang Đen luc o cùng thi 3.4h sang vô phong e nằm ngủ , e ngủ khoá phong thi kêu ngủ phải mở cửa khoá làm gì vãi thiệt
khoc trong mưa nghe m kể đúng vãi thật chứ. Còn ớn hơn trường hợp của e
Hanh su xong r họ vô r sau mom... k phai minh m dau nhieu m cug zay lam.. cho mom đỡ tuổi.. mỗi lan hanh su mình khóa cửa lẫn cửa sỗ luôn.. cho an tâm lo có ngủ quen cug k sợ
03/06/2021 11:03 Trả lời
Có khóa của ấy m. Mà ck m đi lm sớm. Đi lm rồi cứ để cửa đó chứ k gọi vk dậy. Mk thì quần cả đêm với con sáng ra ngủ li bì. Mở mắt ra thấy mc đag lục tủ hết hồn luôn. Có hôm về sớm nhảy vô ngó xem dậy chưa nào... haizzzz
Ngàn cái chán nè m. Chung hay riêng j cũng chán.
03/06/2021 09:03 Trả lời
Chán nhỉ , mình ở riêng mà cũng thế nè bố ck hay lên sớm thăm cháu , có hôm mình trong phòng cả đêm cho bé bú còn k cài nút áo mà cứ tự nhiên vào phòng bế cháu vậy á , ck thì đi làm sớm nhà có 2 mẹ con bất tiện lắm luôn .
03/06/2021 09:03 Trả lời
HPĐ332018 mình cũng vậy á , nhiều khi tắm thường thì quấn khăn mới vào phòng lấy đồ tại nhà có 2vkck à , bố ck mình lên là mình phải ngồi trong nhà vệ sinh luôn k ra dc . Chả bao giờ kêu cửa hay lên tiếng gì đâu , toàn mình phải nghe tiếng xe rồi chạy đóng cửa phòng lại á . Tại bố ck mình có chìa khoá cổng còn cửa nhà thì ban ngày mình k khoá nên cứ thế mà tự nhiên thôi .
Ao Choang Đen mình nghe nói k ai dc vào phòng bà đẻ mà sao gia đình ck mình k kiêng cữ gì hết , bố mẹ ck rồi em ck nó cứ vào rồi bế cháu còn nằm lên giường mình chơi game nữa , mình thì mệt cần nghỉ ngơi mà chả ai hiểu chuyện hết .
Phòng ko có khóa ah m
03/06/2021 07:03 Trả lời
Có khóa nh ck đi lm sớm rồi để cửa đó