Ck các m ở đây có ai giống ck mình không nhĩ 8/3 tặng vk 1 ly trà sữa,đi làm về ổng hỏi vk thấy quà chưa,ở trong tủ lạnh ý Không biết cái ji chạy lên mở tủ lạnh ra thấy ly trà sữa ông mua chỗ mà mình thich uong nhất Thấy cũng vui vui

3 35

Thảo luận

Ck mình cũng nt bảo đi làm về có quà, về hỏi quà đâu nói treo ngoài xe, chạy ra nhìn thì ra là bịch khoai:)) xong tối vc chở nhau đi ăn lẩu rồi về ngủ. Đơn giản vậy thôi mà vui m ạ
03/09/2021 11:03 Trả lời
Ck mình chỉ chúc thôi. Năm nay k đk 1 món quà. Ít ra năm trc còn tặng vk đôi dép lê. [2]
03/09/2021 11:03 Trả lời
Giống ck mình, qua 8.3 mua cho vk ly trà sữa to chà bá [2]
03/09/2021 09:03 Trả lời
Nấm kim cương❤️❤️❤️ phải đó mom. Với cả chỉ cần ck quan tâm đến mình thì quà gì cũng vui rồi. 😁
Mẹ Nấm🍄 mình chỉ cần ck nhớ ngày thôi mua ji cũng dc m,5,10k ji cũng dc
Vậy cũng đc rồi, mình đc tặng 4 cây kem loạiAlice mình thích 1 chai dầu sâm, 1 cây đấm bóp 😂 quà thiết thực ghê
Y chang mình 😂
Đỡ tốn kém vui vẻ cả nhà
Nấm kim cương❤️❤️❤️ vợ chồng mình từ lúc quen là đã nói với nhau rằng dịp lễ tết gì là chỉ đi ăn uống thôi. K hoa quà gì cả 😂
Lấy nhau rồi thực tế như ntn vẫn vui hơn mom nhỉ.
03/09/2021 02:03 Trả lời
Có con roi nên kinh tế cũng khó khăn,mình cũng thích vậy đơn giãn đỡ tốn kém
Vậy là hpp rồi m ak mình cũng thích sự quan tâm giản đơn vậy thôi
03/08/2021 23:03 Trả lời
Ổng mà ko tặng quà cho mình thì bữa sau di nhậu là chết với mình,bỏ tiền mua bia thì dc mà mua cái hoa 10k tặng vk ko dc là coi như ngày đó ổng ko yên với mình
Ck mk thì k chúc cũng k quà luôn...nên quen rồi
03/08/2021 22:03 Trả lời
Phải chửi vô m ơi chứ như vậy hoài nhạt nhẽo lắm,thấy họ có quà mình ko có cũng chạnh lòng,dù 1 cái hoa héo cũng dc nhưng ck phải tặng
Ck mình k 1 lời chúc, k 1 câu nói hẳn hoi. Gắt như mắm tôm. Ngĩ mà gét cả nhà này 🤮🤮
03/08/2021 22:03 Trả lời
Nấm kim cương❤️❤️❤️ mình cũng chả thích quà cáp lm gì cả . Nhưng qtam là dcc
Ẩn danh mình sợ tốn kém lắm vì vk ck cũng ko dư giả ji nên ông tặng thế mình rất vui chứ mua quần ao hay bó hoa về chak tiết tiền lắm cười ko nổi
Ck mình đi lm xa k lấy một lời chúc nghĩ mà tủi
03/08/2021 21:03 Trả lời
Chak do m dể tính bỏ qua nên ổng quen,ck e vẫn nt chúc vk nhưng vẫn phải mua quà,cái hoa 10k hay cái vắt 5k cũng dc,cái mình mún là trách nhiệm của ck
Nấm kim cương❤️❤️❤️ nói chung là giờ vì con nên mình mới cố gắng tiếp tục cuộc hôn nhân này thui chứ cũng muốn kết thúc