TEAM MÊ BÁNH CANH CUA VÀO ĐÂY

TEAM MÊ BÁNH CANH CUA VÀO ĐÂY ❤️Bánh Canh Cua Hương Trinh ❤️ [ 𝐌𝐨𝐨𝐧 x 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 ] [ #mooninquan7 ] ====== 📍Địa chỉ: 112 đường số 17, P. Tân Kiểng, Quận 7. (Ngay góc - Buổi tối là quán cá viên chiên Lệ Hà Nội) ⏰Mở cửa: 6:30-hết ====== 🥨Ở Quận 7 bọn mình thường hay ăn bánh canh cua ở quán trên đường số 10, nhưng từ hôm mình ăn nước lèo bị khét thì cũng 3-4 tháng nay không quay lại đó nữa. Hôm nay thèm 1 tô bánh canh cua thì chạy vòng qua trường Lê Thánh Tôn Quận 7 thấy có 1 quán nhỏ này nên bọn mình quyết định ghé thử xem sao. ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• 💯 Bọn mình gọi 2 tô: 1 đầy đủ và 1 tô chỉ lấy tôm cua và trứng cút. Giá mình nhớ k nhầm là 45k/tô. Cảm nhận cá nhân của mình khá ổn, 1 tô đầy ụ, đầy đủ sẽ có giò, trứng cút, tôm, cua, chả, thịt và huyết. Nước lèo cũng okila, quán có nước chấm ăn cùng tương đối giống quán mình hay ăn nè. Có dịp mọi người thử xem thế nào, nếu chấm điểm thức ăn mình cho 8/10 ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• 🏠 Không gian quán: nhỏ và chật, hơi nóng 1 xíu vì quán bán buổi sáng, buổi tối là quán cá viên chiên. Cuối tuần quán khá đông nên nhân viên hơi rối, mọi thứ hôm mình đi rất lộn xộn vì k nhớ khách nào vào trước vào sau. Quán bình dân lắm nên mọi người chịu khó vậy

4 1

Thảo luận

Trông ngon quá
03/26/2021 23:03 Trả lời