Phượt Gò Vấp để ăn tô PHỞ TRỘN, MÌ TRỘN SATE siu ngon mọi ngườiiiii ơiiii🤤‼️‼️

Phượt Gò Vấp để ăn tô PHỞ TRỘN, MÌ TRỘN SATE siu ngon mọi ngườiiiii ơiiii🤤‼️‼️ Ăn phở nước thì bình thường quá rồi nên đợt này t dẫn mọi người đi khám phá quán phở trộn hơi bị đặc biệt này nha 👍 Phở Trộn Bảo Lộc 📍74/2 Đường số 9, P16, Gò Vấp ⏰ 6h-21h Ở đây nổi tiếng nhất là lẩu bò và phở trộn nè. Hôm bữa đi ăn lẩu bò thấy phở cũng muốn thử nhưng mà no quá nên bây giờ cả bọn lại đây ăn thử 🤤 - Bọn mình order là Phở Trộn đặc biệt 50k, Mì trộn sate đặc biệt 50k và bò kho (mình chọn ăn kèm bánh mì nè). Phải nói ở đây giá khá hợp lí vì phần ăn khá nhiều, một dĩa đầy ắp, có thịt bò mềm mềm và sợi phở tươi được trộn với sốt đặc biệt của quán nên ăn vừa vị cực ngon. Mì sate thì hơi cay chút xíu và cũng trộn với sốt đặc trưng của quán nhen, bò kho thì okela nè, từng miếng bò bự vừa ăn, nước dùng đậm đà, tips là cho xíu sate tỏi ớt tươi đặc biệt của quán ăn là ghiền nha,rất đậm vị 😂 - Không gian bình thường gần gũi như ở nhà vậy đó nên khá thoải mái, theo mình thấy thì cô chủ quán cũng khá hiền và nhiệt tình, nếu nhà mình mà ở Gò Vấp thì chắc ghé đây ăn quài qá :)))))))) Thôi thì must try cho món phở chút xíu mới lạ nghen, ngoài ra ở đây cũng có lẩu bò 150k nguyên nồi bự nữa, lẩu bò ở đây mình đánh giá nước lèo xuất sắc, bò đầy ụ 1 phần mà ăn 3 người no luôn, lần trước đi ăn nhóm mình có gọi thêm 1 dĩa tái ăn kèm với lẩu 30k nữa ăn rất ngon và đáng tiền nha 🤤 👍

8 0

Thảo luận