📍Quán cafe phong cách Châu Âu - view trọn “ Ngã Tư Sở “ ✅ Tên quán : LA DIVAD’ COFFEE 📌 Địa chỉ : 428 Tây Sơn , Đống Đa , Hà Nội 💸 30-60K ( gửi xe free ) ✍️ Đánh giá : Đi lang thang gặp quán ưng quá nên tui lại phải gõ vài dòng đây nàyyyy ! La Divad nằm ngay đoạn Ngã Tư Sở giao với Đường Láng , cực kỳ dễ tìm . Điểm cộng đầu tiên là chỗ để xe rất rộng rãi . La Divad có 3 tầng , tầng 1 là quầy ord và 1 số bàn cho ai thích view ngoài trời nhìn khá đơn giản . Nhưng đi cầu thang lên tầng 2 , tầng 3 thì ôi dời ơiiiii , ta nói nó sang xịn mịn gì đâu , nhìn như lạc vào hoàng cung ấy các bác ôiiii ! La Divad được thiết kế toàn bằng ghế sofa , kiểu hoàng gia , xinh dã man luôn ấyyy , mà các bác ngồi lâu cũng sẽ không bị ê mông , mùa này lại còn ấm nữa ! Điểm đặc biệt nhất của La Divad là chiếc view bắt trọn toàn cảnh Ngã Tư Sở qua ô cửa kính tầng 2 và tầng 3 . Trời ơi , lạnh lạnh thế này tui lại thích ngồi trong nhà kính , ngắm nhìn xe đi qua đi lại , cảm giác tất cả mọi thứ vẫn đang trôi , còn mình thì được ung dung tự tại một chút vậy á . Tiếc là tui không đi tối , vì buổi tối sẽ bắt trọn được quả view Ngã Tư Sở thần thánh , đành để lần sau vậy ! Hôm nay tui có gọi 1 Cheese Cake Cream ( 50K - high recommend món này cho các bác - siêu ngon , vị cheese béo ngậy , thơmmmm ) , 1 Green Star ( 50K - cái này thì vị lạ lạ , healthy lắm luôn ) 👫 Nhân viên : thân thiện , vui vẻ cực kỳ , đi đâu mà cứ gặp nhân viên nice như này là mình thích lắm ý ! La Divad là 1 điểm cực kỳ nên ghé thử nha các bác ôiiii , mặc đồ bánh bèo 1 chút thì perfect ❣️ View sang xịn , giá lại hạt dẻ , ngại gì 1 tag con đỗ nghèo nghỉ bạn thân vào bắt nó đi chụp ảnh cho nhở ??? #LaDivadCoffee #428TaySon #iamdiuulinn #review

6 0

Thảo luận