Review Tam Đảo 2N1Đ Homestay: Kumo Chan Homestay Địa điểm chụp ảnh: Vườn dâu Lala Land 📍DAY 1: - Nhóm 4 người bọn mình đi xe ô tô từ HN lên Tam Đảo mất khoảng 1h30p. - Sau khi ăn trưa xong, bọn mk nhận phòng tại Kumo Chan Homestay. ✨ Mình khá bất ngờ vì homestay này mang phong cách Nhật Bản, có nhiều góc chụp và đặc biệt là có trang phục KIMONO mn ạ. Bọn mình ở nhà Yama 3 view thoáng, phòng rộng rãi và cảm giác phòng rất ấm áp, thích hợp để chill sau ngày dài mệt mỏi. - Buổi chiều thì mình qua vườn dâu Lala Land - đây là khu tổ hợp chụp ảnh, nông trại mới, nằm phía dưới đoạn Cầu Cạn. Có 3 điểm cộng mà mình nghĩ các bạn nhất định phải đi + Ở đây có nhiều góc chụp: góc xe ô tô, khu vườn dâu, còn đường xương rồng, góc đàn piano... + Đồ uống siêu ngon, mk highly recommend các bạn chọn Sinh tố dâu nhé. + Nhân viên: "chú" chủ quán thân thiện 😆, bạn nhân viên mèo "Vàng" hơi chảnh nhưng xinh lém. * Ở đây, bạn có thể mượn mic hát Karaoke nữa nhé. - Buổi tối thì mk ăn Lẩu tại 90s Homestay. Đồ ăn tươi, ngon và đầy đặn. 🤤 📍Day 2: - Bọn mình thuê trang phục KIMONO ở Kumo Chan, chủ yếu chụp loanh quanh trong home thôi vì hôm trước đi chơi nhiều và còn thức đến khuya để tám chuyện các kiểu 😆 - Ở đây có cả đồ nam và đồ nữ nhé, quần áo màu nhã nhặn, nhẹ nhàng, có cả ô và quạt để chụp cùng. - Cảm ơn a Tùng và chị Thư Lễ Tân đã hỗ trợ nhiệt tình cho bọn e ở homestay nhé. 🥰 ---------------------------------------------------- 👏 Tổng kết Kumo: 9/10₫ Lala Land: 10/10đ Tổng thiệt hại: 760k/ng ( cái này còn tính cả đồ ăn vặt các kiểu mua ở HN lên r đó mn ạ. #checkinTamDao #lalaland #lalaland #tamdao #review

7 0

Thảo luận