Đến giờ nhiều người vẫn chưa biết điểm WECOIN để làm gì và có giá trị như thế nào. Mọi người vuốt xem ảnh để nhìn rõ minh hoạ nhé! 1. Mỗi lần mua hàng trên wecare bạn đều được tích điểm vào ví WECOIN. Số điểm này sau đó có thể được dùng để giảm giá trực tiếp vào đơn hàng (tối đa 10%) Ví dụ bạn đang có 10.000 điểm tương đương 50.000đ. Bạn mua sắm trên WECARE một đơn hàng trị giá 500.000đ, tích vào ô dùng điểm khi đặt hàng, bạn sẽ được giảm ngay trực tiếp 50.000đ cho đơn hàng đó. 2. Rút tiền về tài khoản ngân hàng Với các thành viên tích được nhiều điểm qua việc làm cộng tác viên bán hàng vốn 0 đồng WESELL có thể rút tiền mặt về tài khoản ngân hàng với tỷ giá 1 điểm = 5 VNĐ. Lưu ý là việc rút tiền này có khấu trừ thuế thu nhập cá nhân 10% (WECARE không cầm khoản này mà nộp cho nhà nước). Nhiều bạn một tháng kiếm 3-5 triệu nhờ việc bán hàng này và rút tiền đều về tài khoản. 3. Đổi quà Điểm có thể dùng đổi thẻ điện thoại, thẻ game, voucher đối tác. Hiện tại phần đổi quà rất có hạn nên mọi người hãy dùng 2 cách trên nhé! Vậy ai bảo điểm WECOIN là không có giá trị nào?

584 1262

Thảo luận

Hay
10/11/2023 08:10 Trả lời
Thời gian gần đây, nồi chiên không dầu đang là một sản phẩm nhà bếp được săn đón rất nhiều nhờ những tính năng tiện lợi và an toàn trong chế biến thực phẩm. Giữa hàng ngàn sự lựa chọn về nhãn hiệu, mẫu mã khác nhau trên thị trường, mình đã quyết định chọn nồi chiên không dầu Q10 của hãng Kalite, một nhãn hiệu từ Úc. Sau 6 tháng sử dụng thường xuyên, ngày hôm nay mình quyết định sẽ “mổ xẻ” chiếc nồi này để các bạn có cái nhìn chân thật hơn về trải nghiệm sử dụng nó. Nếu bạn là người yêu bếp, hãy cùng mình tìm hiểu chi tiết về sản phẩm này nhé! 1. Tại sao mình lựa chọn nồi chiên không dầu Kalite Q10: Mình là một người rất thích nấu các món cầu kỳ, vì vậy ngay khi được giới thiệu về nồi chiên không dầu là mình phải tìm hiểu ngay. Mình đã thử xem qua mấy dòng nồi chiên không dầu khác nhưng thú thực là không có cái nào vừa ý. Mãi đến hôm mình được cô mình giới thiệu về cái nồi này thì mình đã ngay lập tức quyết định phải “rinh” em nó về! Mình rất ưng ý cái nồi chiên này vì là loại nồi chiên không dầu đa năng kết hợp giữa lò nướng và nồi chiên không khí, tích hợp cả tính năng xiên, nướng, quay, lại có thể quan sát quá trình nấu bên trong nhờ cửa nồi bằng kính kết hợp đèn trong khoang nồi. Nhãn hiệu của nồi cũng là thương hiệu nổi tiếng của Úc với nhiều dòng dụng cụ nhà bếp hiện đại, đều có chứng chỉ CO, CQ và nhiều chứng nhận khác, cho nên mình khá an tâm về chất lượng sản phẩm. Một điểm cộng nữa là khi mua nồi chiên này sẽ có các phụ kiện đi kèm bao gồm xiên nướng kim loại, lồng quay, nhông quay, khay hứng dầu, khay lưới, kẹp gắp và vỉ nướng chống dính. //Review có tâm//
10/06/2023 19:10 Trả lời
Hay
08/29/2023 10:08 Trả lời
Tặng em với
08/29/2023 09:08 Trả lời
Freee
08/29/2023 09:08 Trả lời
Chào các bạn
08/28/2023 23:08 Trả lời
Hihi
08/15/2023 12:08 Trả lời
Hii Dữ :))