REVIEW SALON TÓC CÓ TÂM NHẤT HỆ MẶT TRĂNG - NHUỘM ĐỒNG GIÁ 600k SIUUUUU ĐẸPPPP

REVIEW SALON TÓC CÓ TÂM NHẤT HỆ MẶT TRĂNG - NHUỘM ĐỒNG GIÁ 600k SIUUUUU ĐẸPPPP Lần đầu tìm được một chỗ làm tóc mê quá phải review liền liền, mong sẽ được admin duyệt bài ạ :((( Mình là bánh bèo chính hiệu nhe mn, bị cái khoái nhuộm tóc với làm nails dữ lắm. Sương sương tầm 2 tháng là mình đều đi “góp vốn” cho mấy cái salon hết á 🤣 Vì nhuộm thường nên mình cũng hay đi mấy chỗ uy tín, giá cao hổng quan trọng miễn sao đừng hư tóc là được. Nhưng đời nhiều khi ko như là mơ đâu mấy mẹ, có đợt mình cũng chịu khó đi tiệm đắt tiền, quảng cáo xịn xò luôn mà làm tóc về nhìn cái đầu má ơi nó buồn hơn chữ rầu nữa... Từ đó là thôi, hạn chế nghe quảng cáo lố, chủ yếu nghe người quen giới thiệu tiệm nào ok mới đi thôi. Điển hình là tiệm này nhỏ em dắt mình đi, chứ đây cũng lần đầu mình nhuộm chỗ này. Bạn nv tư vấn là đang có chương trình nhuộm đồng giá 600k màu tuỳ thích, nghe giá cũng hơi quan ngại vì thấy khá rẻ nhưng hổng ngờ xịnnnnn hơn mình nghĩ. Đợt gần nhất mình nhuộm màu nâu mà bữa xuống vàng rồi nhìn chán lắm luôn nên thay đổi màu lạ lạ xíu cho khác. Chọn tới lui thì chấm màu nâu khói ánh xanh như hình, nhìn full thì ánh khói nhiều hơn nâu, mấy chỗ highlight màu xanh dương sáng đúng đẹp. Tóc mình thì tiệm có tư vấn nâng sáng 1 tông và không tẩy để đỡ xơ tóc á, mà lên màu vẫn chuẩn nè mn. Có điều màu này hơi kén da xíu nên cân nhắc nha bà con. Còn em mình làm kiểu underlight xanh dương xứt sắc lắm, cũng ko tẩy luôn nha. Được cái là tiệm này ko có phân loại giá theo loại thuốc đắt tiền hay rẻ tiền gì đâu, khách nào đến cũng sử dụng chung một loại thuốc xịn như nhau hết, chỉ chênh lệch giá tuỳ vào độ dài của tóc thôi. Với lại cũng hạn chế tẩy tóc nữa, ví dụ mà bạn nào tóc xơ xác do tẩy quá nhiều lần thì thường sẽ ko nhận nhuộm màu sáng, chủ yếu cho phục hồi trước, còn muốn nhuộm nữa thì đợt sau quay lại thui. Gì chứ bây giờ hiếm mấy salon đề cao chất lượng hơn số lượng, chỉ cần v thôi tình nguyện quay lại dài dài👍🏻 Giá 600k áp dụng tới 29/4 thui nha. Tiệm rộng rãi, nhân viên vui tính lắm, bữa t ghé còn có dịch vụ order ké trà sữa, vừa làm tóc vừa ngồi uống đỡ buồn kakakaka 🤣🤣🤣 Địa chỉ: Kelvin Lei Hair Studio - 25 đường số 15, P11, Q6

6 1

Thảo luận

Bậy giờ đi nhuộm tóc mà chỉ với giá 600k thì đúng là nên tranh thủ đấy sẽ rất ít và rất hiếm có giá đó luôn
04/14/2021 00:04 Trả lời