Jo mấy ông con trai còn có nhóm xxx xong quay lại up nhóm cùng xem , ớn quá mà. Thấy ck m trong nhóm biết làm sao jo các chế?

3 29

Thảo luận

Chụp lại lấy bằng chứng rùi đánh tiếng xem thái độ ổng ra sao mom ạ.
04/15/2021 21:04 Trả lời
Có những thứ ko muốn lưu lại làm ji m ạ
Ck mình ko quay, nhưng có 1 lần vô tình mình cầm đt chồng thì thấy có 1 ứng dụng chia sẻ, nó giống như Facebook v á, nhưng tiếng Nga, và toàn mấy con nứng vô khoe lồn. Mình thấy chồng mình chat với 1 ng, nhưng bằng tiếng nước ngoài, mình phải dùng ggle dịch để đọc, nội dung đại khái là "tôi muốn được cầm cặc bạn cho vô, ui sướng lắm, chỉ chat thôi nhưng tôi thấy phê...". 2 3 ng lận. Xong sau đó mình có đánh tiếng về cái ứng dụng đó. Như ông ấy vẫn để ko xoá. Tới hôm đó mình gần sinh r, tối đó thấy app đó nên lại vô. Mình thấy ổng nt cho 1 con bé người Việt "cho clip lồn không lông", bên kia nó gửi clip, nó dạng chân móc lồn, ko có 1 sợi lông luôn, r giơ ngón tay dính nước lên, hỏi "đẹp ko a", chồng mình trả lời "đẹp quá em ơi". Trong khi m nói mình cạo thì bảo "cạo chi,anh thích v", mà lên mạng v đó, mà dù bầu thì vẫn qhệ chứ đâu bỏ đói đâu. Mình tức quá, m ổng ngủ say r, cũng 1-2h sáng á, tự nhiên mình nhìn ổng mà thấy kinh tởm, cảm giác ổng dơ bẩn lắm, nằm ổng quay qua ôm, mình hất ra, ko muốn đụng vô ng mình, r cứ nhắm mắt ngủ là cái hình ảnh tin nhắn hiện ra. Mình thức, khóc tới gần sáng mệt quá mới ngủ, mà ngủ dưới góc nệm dưới chân con mình. Hôm sau thì ổng ở nhà, mình ko muốn nói chuyện, ổng hỏi gì cu ko trả lời, mẹ chồng hỏi thì mình mới nói chuyện. Mình không biết phải làm sao,nếu cứ để v ko nói thì chắc sẽ còn, mà nếu hỏi thẳng thì lỡ ổng nói "ò, tui chán em rồi, chẳng còn cảm giác với em nữa" thì chắc mình sinh non luôn quá. R chiều mình lên phòng, đóng cửa lại, hít thở thật sâu. Hỏi "anh chán em rồi đúng ko", ổng ngơ hỏi "điên hả", tự nhiên nước mắt trào ra, hỏi "vậy trong điện thoại anh là gì", ổng vẫn chối "gì là gì, kệ ng ta, điên hả", xong bỏ ra ngoài, mình nói "ừ tui điên nên mới thấy mấy tin nhắn trong điện thoại anh,mới ko quên đc, giờ tui thà đập đầu cho quên đi". Ổng ra ngoài là xoá cái app đó. Mình nói "thử nghĩ vợ ông cũng nt cho thằng khác, nói th đó cho coi cặc của nó, r khen cặc nó đẹp, bản thân ông chịu ko,hả,mà ông làm vậy". Ổng nín luôn r lấy mền trùm đầu lại. Mình cứ khóc, ấm ức. Lát sau ổng nói ổng xin lỗi, r nói mình nín đi, ổng chở đi siêu thị, mình ko chịu, mà mẹ chồng nghe đi siêu thị nên lo thay đồ cho con mình trc r. Dù tức nhưng vẫn phải đi, cũng ko ôm, vô siêu thị ổng hỏi thích gì ổng mua, mình ko trả lời, tuỳ ổng muốn mua gì mua. Xong mình sinh xong, mình was lông luôn. Hôm đó ổng nằm rờ bướm thấy nhẵn nhụi, ổng giật mình. Từ đó tới giờ vẫn chưa phát hiện ra gì khác
04/15/2021 13:04 Trả lời
84976851xxx 1 là ổng nói thật. Kiểu bạn bè có số đt r tag nhau vô. 2 là ổng thật sự vô nhóm nhưng nói dối
Ẩn danh uh thui kệ đánh tiếng cho biết quam nh mệt, ngta thực sự muốn làm thì m Ko cấm dc
R m thay may ông do quay up len quay z vk ổng hay gi mom
04/14/2021 12:04 Trả lời
84976851xxx cug khỗ k biet ntn ha mom.. the thi chn giuong chieu vck mom on khong
HPĐ332018 bt mà trả sao , khi thấy vậy m Mới sốc
Hôm bửa mình cũng phát hiện, nhóm đó là mấy ông trong cty hay gửi ba cái hình bậy bạ, với mấy cái clip trên mạng thôi. Mình làm rùm beng lên thế là phải thoát khỏi nhóm. Nhưng mà vkck thì tốt nhất đừng quay lại làm gì. Nhiều khi lở mất điện thoại cái là xong luôn.
04/14/2021 11:04 Trả lời
Thấy nó bệnh bệnh kiểu ji ấy, bó tay bó các ông
Ghê vậy, coi chừng 1 ngày ông lén quay rồi gửi group thì chết, kêu ông k đc tham gia mấy nhóm tào lao này m. Hư thân
04/14/2021 11:04 Trả lời
M cũng nghĩ vậy gần mực thì đen
Mom bắt được hay là thấy lúc ổng ko bit vậy mom. Nếu bit được rồi thì nên hỏi ổng rõ ràng xem ổng giải thích ra sao
04/14/2021 09:04 Trả lời
Lấy đt thấy ông ở trong nhóm ấy, bọn kia nó gửi chứ ông ý ko gửi hay như thế nào ji, vào xem đã thấy nó sao sao rui hội lái máy bay mới gớm, trc xem sau nó rủ hay cho số mấy mẹ thì sao