Có mom nào như em ko bầu mà chỉ bt ở trong phòng còn ko thì đi ra đi vô trong nhà ko ai tâm sự ko ai nói chuyện chung hết, ck thì lo nhậu ko nhậu thì ôm điện thoại chơi ta nói nó chán.

4 43

Thảo luận

Mấy mom sướng gê chời, mình bầu bi mệt mỏi cũng fai ráng đi làm
06/25/2021 13:06 Trả lời
Em thì ck hơi vô tâm, nhưng em ở với cha mẹ ck đc cái cha mẹ ck thương em ck cũng vậy nên em ko có làm gì hết ăn rồi ngủ ko à nên chán lắm mom ơi
Ở bật máy lạnh.xem phim.thêu tranh chữ thập.đợi ck đi làm về😂.k thì nt vs mấy bạn.lướt tik.tok.xem clip nuôi con.dạy con.cách dưỡng da ở cử.cách 2 3 hôm thì chạy ra chợ mua 1 đống đồ ăn vặt và trái cây.chờ cơn đau đẻ thôi chứ sống vậy như thiên đường r.😁😁😁
06/25/2021 10:06 Trả lời
Em cũng vậy mà coi riết chán lắm mom ơi chỉ mong có người tâm sự à hihi
e cũng như mom ne.bầu ở nhà có 1 mình ck thì đi lam chiều mới về.ở nhà chỉ biết xem tivi.nấu ăn dẹp dọn lặt vặt .buồn chán lắm mom oi
06/24/2021 17:06 Trả lời
Cuộc đời k hiểu sao chắc bầu thay đổi tính tình qua ak mom
Bé Cafe chắc vậy rồi mom 😊
Mở phim ra coi m ơi. Có dk thì lên coi sắm đồ. Nghĩ nhiều chỉ khổ mk thôi. Hồi e bầu thằng ck e còn cọc cạch game đến 5h sáng làm e k ngủ đc. Hồi ấy stress dữ lắm. Giờ nghĩ lại thấy mk dại. Phải nghĩ cho mk m ạh
06/23/2021 12:06 Trả lời
Tối ngày ra đi vào ôm điện thoại lát sang qua tivi muốn bị trầm cảm lun mom ơi chả ai nói chuyện hết
Minh day bau cug toan o nha di ra di vao mot minh, Ck thi di lam tu sang den chieu moi ve, o ben day thi k co Nhíeu nguoi vn nen cug Chang noi voi ai,,, stress de so luon m
06/23/2021 11:06 Trả lời
Cuộc đời Thoi ke coi phim doc bao cug qua ngay do mom hihi
Jonathan Schroeder dạ mom, bt sao giờ 🙂
Cố lên mon ơi, mình thì đi làm nên còn có chị em trong cty nói chuyện đỡ chán mỗi tội mệt thôi mom ạ, mẹ con mom cố gắng nha, xem phim nghe nhạc đỡ chán mom ạ
06/23/2021 00:06 Trả lời
Cuộc đời thương 2 mẹ con, mom cố lên nha
hay
06/22/2021 21:06 Trả lời
Là sao ạ
Ở nhà mùa dịch đúng là buồn quá m. E Bme ck đi làm trưa về ăn cơm, ăn xong đi. Còn ck thì đi làm xa 2 tháng chưa về. Trời thì nắng lười đi chơi nữa
06/22/2021 19:06 Trả lời
Em chẳng có chỗ nào để đi chơi hết nó chán lắm mom ơi 😔
Em ngồi cả ngày bật điều hòa. Sao phải khổ thế mom 😂😂😂 Phim phò các thứ đầy thú vui đến bữa xuống ăn cơm
06/20/2021 21:06 Trả lời
Anh Túc em thì có cha mẹ ck với em ck làm hết nên em khỏe, chỉ bùn là bầu bí mà ck ko quan tâm tí nào ngay cả ngày tái khám cũng ko quan tâm tới để chở vk đi gì hết
Cuộc đời ck em thì bôi rạn, giặt đồ lót, tối nào cx thủ thỉ với con
Thưn mom...con ck e thì hk rời e lúc nào...chỉ khi có việc ms đi khỏi
06/20/2021 20:06 Trả lời
Cuộc đời nếu hk nhậu thì ai âu ép dx
giấu tên rũ ko đi thì làm giọng cha á mom ơi, còn ck em thì nể anh em nó lắm em cũng ko dám nói gì lun cứ chịu đựng thôi mom