COVID Ở NHÀ CHAT VỚI NGƯỜI LẠ CHO ĐỠ BUỒN 😕 ĐĂNG KÝ CHAT NHANH KO HẾT CHỖ GIỜ! 👉Thoải mái đăng ký tâm sự với NGƯỜI LẠ mà KHÔNG mất phí 😀 👉 Cách thức tham gia chương trình: Comment số thứ tự của Người lạ mình chọn xuống dưới đây (số thứ tự được ghi trên ảnh, có thể chọn nhiều người) 🙄 1 vài Người Lạ chỉ nhận số lượng CÓ HẠN đăng ký tâm sự nên anh chị em nhanh tay nhé!! Comment nào được QTV xác nhận mới hợp lệ. Sau đó Người lạ sẽ chủ động nhắn tin tâm sự với ACE luôn và ngay từ giờ đến tối trong ngày! 😀 ACE vui lòng check tin nhắn chờ thường xuyên nha LƯU Ý: Chốt đăng kí lúc 20h hôm nay 03/08 nhé ACE. Nhanh tay vì các suất đăng ký sau 20h sẽ KHÔNG được tính !!! Bài đăng ký hàng ngày sẽ lên vào lúc 11h. ACE căn giờ vào đăng ký cho sớm 🙄 ------ Chương trình TSCNL vẫn tuyển thêm đội ngũ Người Lạ (ưu tiên Nữ) để thêm cơ hội làm quen kết bạn cho mọi người khắp mọi miền, ai muốn đăng ký cứ mạnh dạn inbox cho tôi luôn và ngay nhé 😉 ❌ AE chú ý. Trong quá trình chat KHÔNG có những lời lẽ, hành vi vi phạm luật pháp, thuần phong mỹ tục, phân biệt vùng miền và giữ bí mật các thông tin liên quan đến Người lạ. Nếu AE vi phạm, Người lạ có quyền đơn phương dừng cuộc trò chuyện ngay lập tức và đội ngũ admin sẽ có những phương án xử lý ❌ #TSCNL #tamsu

5 0

Thảo luận