Thất nghiệp làm j các m

Mất việc gần tháng mình chưa tìm đc việc ở nhà Ck đã có thái độ khác rui ! Cảm thấy khó chịu quá ! Giờ phải làm sao các m ! Mình mất việc vẫn nói dối Bme Ck là đi làm sợ ông bà lo nghĩ , sợ mình tiêu tiền con zai của ông bà ! Haiz ts mình khó ở thế này chứ

0 8

Thảo luận

e nghĩ m cứ nói cho bme ck biết.còn hơn là dối bme nv.ck nv thì còn xem bme ck đối vs mình tn
10/17/2021 22:10 Trả lời
Ck mình chỉ bênh Bme thoii coi mình ra j đâu . Sống chung mái nhà cũng khó o lắm
minh minh thì vậy m cứ nói k phải ngại gì hết.
Haizz, chồng mình thì ngược lại, lương tháng thấp, nhận về trả tiền góp xe là hết sạch. Chả phụ mình đồng nào. Nhà cửa điện nc mình lo hết, đến cả đi siêu thị ổng cũng quẹt thẻ của mình, từ lúc mình có thai tới giờ cũng tự chi tiền đi thăm khám xét nghiệm, suốt từ lúc mới bầu chồng đưa đc 3tr . Thoy chắc sắp tới tiền đẻ tiền nuôi, tiền sắm.đồ cho con lại mình lo hết... mà nhà chồng có biết đâu, mình chả nói sợ chồng mình sĩ diện, mới ban đầu lúc chưa cưới anh chồng còn kêu chồng cẩn thận ko cho mình quản hết tiền , nghĩ mà tức, làm như em trai ổng làm nhiều tiền lắm vậy. Đúng là mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh
Giống chồng mình :)))) nhưng trvia ko làm ra tiền thì làm việc phụ vợ ạ. A-Z việc nhà a ko ngại việc gi Nhà chồng mình ko quan tâm ai nói gì cho nhẹ đầu
Mình ở nhà 1 năm nay nuôi con tiêu tiền của ck rồi. Cung chán lắm rồi. Sao ck m lại có thể tỏ thái độ nv dc chứ. Đúng là Sức mạnh đồng tiền. M cứ ns thẳng với bố mẹ ck. Tiên của ck m cũng là tiền của 2 vk ck. Bây h hoặc lúc m sinh con cũng vậy. Ko phải sợ gì hết. M cứ như thế. Ôb lại tưởng m có tiền. Rồi để m lo chi tiêu có mà còn khổ
Đồng tiền thật ghê m nhỉ.. E cv đây lấy ck ở nhà chăm con 3năm r.. H con cbi đi học e cũng đag kím việc làm.. Mẹ ck đã nói siêng nói xỏ kím tiền để nuôi con đi kìa. Ck e thì k cho e đi làm sợ e vv..
10/17/2021 21:10 Trả lời
Khổ lắm mình hết đường cùng rui m ag