𝟲 𝗟𝗢𝗔̣𝗜 𝗠𝗔̣̆𝗧 𝗡𝗔̣ 𝗠𝗔̀ 𝗠𝗢̣𝗜 𝗖𝗢̂ 𝗚𝗔́𝗜 Đ𝗘̂̀𝗨 𝗖𝗢́💁♀️ Có ai như tui ko, đam mê đắp mặt nạ, mắt môi mặt, tay chân loại gì ra là tui cũng mua về đắp hết á, đắp lên mặt vừa mát, vừa relax rồi nằm chill chill là hết xảy luôn và tui xin phép đc rì viu sương sương các loại mặt nạ mà tui đã sử dụng 🌿 Mặt Nạ Dưỡng Mắt Collagen Crystal * Đắp lên mặt mắt mát mát kiểu cho mắt đc relax ấy, cũng cấp ẩm cho mắt ok nè tại mình cũng lười thoa kem mắt nên cái mask này là cứu tinh cho mắt mình luôn, ngoài ra cũng ko thấy công dụng gì khác nổi bật nhưng mà mình thích nên cứ mua về đắp thôi giá nó rẻ quá mà:))) 🌿Mặt nạ môi Bioaqua * Em mask môi này đắp lên môi làm mềm môi, dưỡng ẩm, mình thấy nó còn có tác dụng tẩy tbc nữa, đắp xong tbc trên môi nó mềm ra mình lấy tay chà nhẹ là ra hết á, môi có căng bóng hơn nè, thấy môi cũng hồng hơn mà có thể do mình ở nhà ít son môi nên đỡ thâm😌 Nói chung là môi nó đc relax nên cũng thích 🌿 Mặt nạ Caryophy Portulaca * Tui là tui mê đắp mặt nạ nên hồi mặt tui lên mụn tè le tui cũng ráng đi tìm e mặt nạ nào cho da nhạy cảm, hỗ trợ trị mụn để đắp luôn, biết sao được đam mê mà, em mặt nạ Caryophy này ngoài cấp ẩm tốt, tui thấy mấy cái mụn nó cũng nhanh khô cồi hơn, mụn viêm thì nó cũng xẹp nhanh, còn mấy cái mụn mà tui ngứa tay nặn rồi thì nó cũng lành nhanh lắm, nói chung mặt có mụn là tui mua e này đắp nè, ưng lắm luôn 🌿 Mặt nạ cổ Pibamy Gold * Chăm cái mặt xong đừng có quên cái cổ nha mấy bà, ko chăm kĩ là lão hoá lộ rõ luôn á, cái mặt nạ cổ này nói chung là cũng dưỡng ẩm là chình thôi à, đắp vài lần thấy cổ mịn hơn, cho 9 điểm vì khả năng dưỡng ẩm tốt, còn có trắng hay chống lão hoá hay không thì tui chưa thấy :))) 🌿 Mặt nạ dưỡng chân Skinmate Collagen * Mặt nạ chân này recommend cho mấy bà thích làm nail, móng chân mà làm nail xong bị khô sần á đắp cũng đỡ lắm, với gót chân bị nẻ, bị tróc đắp cũng đỡ lắm á, nhưng mà phải kiên trì thì mới thấy hiệu quả á nha 🌿 Mặt Nạ Dưỡng Da Tay Skinmate Collagen * Cái này cũng có công dụng như ở trên nhưng mà dành cho tay, tay mà bị khô thiếu ẩm, đắp lên thấy da mềm mịn hơn nè, da hay bị khô nẻ hay bong tróc thì mua e này về dùng thấy cũng ổn, giá cũng hong có mắc lắm nên trải nghiệm thử mặt nạ tay là như nào nè Cre: Phạm Thuý #review #tips

13 0

Thảo luận