…Ka Mình ghé quán ở Nguyễn Tuân ngồi chill chill mấy lần rùi, mê tít 2000m. Nay order online Nâu khói xem thế nào. Cà phê nâu đựng trong chai thuỷ tinh nhỏ xinh, dung tích 100ml. Nâu đậm đặc, cà phê sánh mịn, thơm lừng. Dòng hạt cà phê mà quán dùng vẫn có vị chua so với mình. Thử nâu khói mấy thấy rõ được vị của cà phê ^^ được cái rất là thơm và đặc. So với 2000m, thì Nâu khói không ghi điểm trong lòng mình. Mình order trên Baemin đang được khuyến mãi đồng giá 50k, giá gốc 78k đó. À, nhớ giữ lại chai hoàn trả quán để được giảm 10k cho đơn hàng kế tiếp nhé! Mọi người có thể order qua Shopee Food hoặc Baemin, 🇻🇳 và đừng quên thực hiện 5K nhé 💪🏼 📌 …Ka - 98 Nguyễn Hữu Huân 📌 8:00 - 21:30 📌 66k - 390k (bán theo chai) Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #coffee #coffeetime #coffeeholic #ka #naukhoi #muathuhanoi #chill

5 0

Thảo luận