TUN TUN 🫑 Một sự kết hợp độc đáo giữa bún hải sản và nước sốt chanh leo, tại sao không? Quán mở từ 2018, mình ăn tại quán cũng vài lần rồi. Hồi ý mới chỉ có Bún hải sản sốt chanh leo đó thôi, giờ có thêm cả Bún chanh dây bò Việt và Bún bò biển. Đủ size S M L XL đáp ứng đủ sức ăn của mỗi người luôn! Mình order 1 Bún bò biển size M #60k. Nước canh, nước sốt chanh leo và ớt trưng đều được để riêng từng túi như hình mình chụp nè. Theo như mô tả của quán thì suất ăn của mình nhận được bị thiếu trứng cút - trời ơi món ngon vạn người mê mà lại thiếu của người ta haha :)) Chất lượng vẫn ngon như lần đầu mình ăn. Nước dùng chua ngọt, thanh, thêm nước sốt chanh leo hết xảyyy nên đừng ai bỏ qua nhé! Hải sản thì tươi, không bị bở tý nào. Tôm, bề bề và mực đều chắc thịt. Ăn kèm bún sợi to đúng sở thích của mình luôn 😆 Mọi người có thể order qua Shopee Food, Grab Food hoặc Baemin, 🇻🇳 và đừng quên thực hiện 5K nhé 💪🏼 📌 Tun Tun - Bún hải sản hoa quả - 25 Bùi Ngọc Dương 📌 8:00 - 21:00 📌 35k - 75k 📌 Để xe trước cửa quán Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #bunhaisan #bunhaisanhoaqua #tuntun

11 0

Thảo luận