Choice coffee Nhỡ mùa Noel năm ngoái chưa ghé được Choice, năm nay phải qua ngay để check in với cây thông xinh xắn :)) Khác hẳn mọi lần, bữa nè mình lại uống trà bưởi hồng thay vì uống cà phê. Lý do là mình không ấn tượng lắm với mục cà phê và trà bưởi được must try nên ok order luôn. Cốc trà được decor xinh xẻo, uống tạm được. Hơi nhạt, tép bưởi bên dưới hơi chát. Điểm trừ là thìa đi với cốc trà bé quá - gần ngập thìa nếu để vào cốc, nếu thìa dài hơn chút thì hợp lý hơn. Các bạn mình đi cùng có thử Chocolate đá bảo nhạt, không đậm vị socola ; Chammomile milk tea cũng nhạt, được cái thơm, xin thêm đường thì vị đỡ hơn tý. Đặc biệt là Ceareal yogurt thì tấm tắc khen ngon 😎 Quán có mặt tiền rộng, có thể ngồi vỉa hè nhưng chú ý đeo khẩu trang nha. Chụp hình thì lẹ lẹ rồi cũng đeo khẩu trang nhé! Quán phủ sơn màu trắng, nắng chiếu vào lên ảnh cứ gọi là đỉnh 🤣 chụp chán bên ngoài thì vào trong vẫn có góc chụp, tha hồ “diễn” luôn ạ 😌 lưu ý nhỏ là quán có quy định chụp ảnh thương mại, các shop tham khảo và làm việc với Choice trước nha. Mọi người có thể order qua Shopee Food 🇻🇳 và đừng quên thực hiện 5K nhé 💪🏼 📌 Choice coffee - 1A Vân Hồ 2 📌 7:30 - 17:30 📌 25k - 80k 📌 Để xe bên đường (chú ý khoá xe) Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #coffee #coffeetime #coffeeholic #choice #choicecoffee

0 0

Thảo luận