Rảnh rỗi la cà ở Phúc Long Nay gọi loại trà mà mình chưa bao giờ uống ở đâu khác, trà lài đác thơm và trà chanh vàng, thêm bánh red velvet xinh xinh. Trà đậm, thơm nhẹ. Trà lài thì đậm vị trà hơn cả, có hạt đác to, 2 lát dứa - hơi chát nhẹ so với mình. Mình thích trà chanh vàng hơn, mặc dù chua nha nhưng nó ngon 😆 Bánh red velvet mềm ẩm, 3 tầng với 2 lớp kem ở giữa và 1 lớp kem trên cùng trang trí. Bánh ngon nha, nên thử nhé mọi người. À mà có khi mọi người thử hết rồi ấy, vì mình ít gặp bánh red velvet ở Phúc Long lắm 🥲 Ngồi trên tầng 3 khoảng ngoài trời ngắm phố phường cực chill, mưa nhẹ có thể ngồi sát vào ô hơn nhớ 😂 trời Hà Nội lạnh, ngồi ngoài trời tận hưởng không khí mùa đông thôiii Mọi người có thể order qua Shopee Food, Grab Food hoặc Baemin, 🇻🇳 và đừng quên thực hiện 5K nhé 💪🏼 📌 Phúc Long - 66 & 68 Trần Xuân Soạn 📌 7:00 - 22:30 (hiện mở đến 21:00) 📌 35k - 75k 📌 Để xe trước cửa quán (có bảo vệ) Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #phuclong #phuclongtea #phuclongcoffeeandtea

0 0

Thảo luận