➕ Lần đầu ghé Cộng PNT. Ngày Tết nên quán khá đông, hầu như các bàn trong nhà đều kín nên mình chọn ngồi ngoài, vừa thoáng, vừa nhìn phố phường 😆 Menu ngày Tết không đa dạng như ngày thường, phụ phí có tăng nhưng chất lượng dịch vụ mình nhận được thì không hài lòng. Mình có gọi 2 món bạc sỉu đá và trà đào chanh leo đá. Mặc dù đã gọi ít đá cả 2 cốc nhưng full cốc vẫn cứ là đá. Cốc trà decor vẫn vậy - bạn mình uống bảo vị bình thường, không đặc sắc. Đáng để nói là cốc bạc sỉu, bình thường sẽ được quán để trong cốc thuỷ tinh vẽ sữa tạo hình bên trên nhưng nay thì đưa ra cốc ngổn ngang toàn đá là đá 🥲 mình bảo ngay bạn nhân viên là sao nay cốc bạc sỉu không giống với ngày thường, bạn ấy chỉ bảo để mang vào bỏ bớt đá và thêm cà phê. Thực tế mình nhận được cốc lần hai là đổ thêm bọt (như ảnh, mình chưa hút ngụm nào) - bạn nữ đó mang ra sau khi bớt đá, thêm cà phê không nói không rằng để cốc vào bàn 🥶 bình thường các bạn nhân viên sẽ bảo “mình gửi bạn ạ” hay gì đó mở lời với khách nhưng bạn nữ này có vẻ không hài lòng với yêu cầu của mình, kể cả khi mình yêu cầu ngay từ quầy order. Sau đấy mình phải nhờ bạn nam cho thêm sữa đặc để đúng với vị bạc sỉu của ➕ vì cà phê nay uống vừa chua, vừa đắng như cốc nâu ấy. Trải nghiệm ngày Tết ở ➕ không vui. Mọi người có thể order qua Shopee Food, Grab Food hoặc Baemin, 🇻🇳 và đừng quên thực hiện 5K nhé 💪🏼 📌 Cộng Cafe - B10 Phạm Ngọc Thạch 📌 7:30 - 23:30 (tạm thời đến 21:00) 📌 25k - 89k 📌 Để xe trước cửa quán (chú ý khoá xe) Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #coffee #coffeetime #cafe #congcaphe #congcafe

0 0

Thảo luận