Ikigai 🤎 Quán cà phê tone nâu Hàn Xẻng 🤣 không gian khá rộng, có thể ngồi ngoài trời/ hiên quán hoặc lên tầng 2 có ban công và 2 khu vực ngách riêng cho các nhóm bạn. Bàn ghế cao, ngồi thoải mái, có thể làm việc được nha! Nhóm mình đi gọi cà phê kem béo, nâu mặn, bạc xỉu và trà xanh latte. Cà phê kem béo #55k đậm vị, thơm nhẹ, hơi lợn cợn whipping chút. Nâu mặn #50k có lớp kem mặn mình không ấn tượng lắm, cà phê đậm và đắng. Bạc sỉu #45k nhạt cà phê, không rõ vị sữa ngọt. Trà xanh #60k thơm, không bị bột nha, dễ uống nhưng sẽ thiếu ngọt với những ai hảo ngọt. Mọi người đến quán đừng quên thực hiện 5K nhé 💪🏼 📌 ikigai - số 43, ngõ 38 phố Phương Mai 📌 7:00 - 21:00 📌 30k - 70k 📌 Để xe trước cửa quán Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #coffee #coffeetime #coffeeholic #ikigai

0 0

Thảo luận