𝙃𝙊𝙒 Ghé How chiều thứ 7 nên quán đông gần như full hết bàn, ngồi ngoài thì nóng quá nên mình được các bạn nhân viên chỉ lên tầng 3 (đang sửa sang lại mở rộng không gian nên chưa được chăm chút decor) - nhưng có điều hoà mát là được! Chứ hanoi 3 mấy độ chết ngốt ý =)) Mình gọi Mello coffee & Spring margarita. Y như mô tả của quán trong menu. Mình ấn tượng với món trà hơi hướng cocktail này, chua ngon, đã khát cực nhé mà decor lại xinh 🥴 món cà phê thì dễ uống nhưng với mình chưa đủ ấn tượng bằng cốc trà. Không gian quán rộng, ngoài hiên rồi bên trong tầng 1 và tầng 2, đều là bàn ghế cao nên ngồi thoải mái. Hôm mình tới vì quán đông nên trong quán rất ồn nha, không tránh được ^^ Bạn nhân viên nam chỉ mình lên tầng 3 rất take care khách, thi thoảng lại chạy lên xem điều hoà có mát không 🌞 Sẽ quay lại quán để thử món Granny smith elder vị ngọt hơn Spring nè 😗 Mọi người đừng quên thực hiện 5K khi ghé quán nhé 💪🏼 📌 How Café - 7A ngõ 57 Láng Hạ 📌 7:00 - 23:00 📌 35k - 65k 📌 Để xe đối diện quán Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #coffee #coffeetime #coffeeholic #tea #teatime #how #howcafe

0 0

Thảo luận