Nghe review có tin được không? Háo hức đi thử quán này vì thèm nầm, trời lại đón gió về. Chưa kể tan ca vừa mệt vừa đói nên cực kỳ mong chờ =)) Ấn tượng đầu tiên của mình là quán siêu đông, full hết các bàn ngoài vỉa hè và chỉ còn trống 3 bàn trong nhà - nên mình ngồi trong nhà là hiển nhiên. Bước vào, mình ngợp luôn vì cửa hàng ăn uống có thể không được sạch bong sáng bóng nhưng đối với mình thì thực sự không sạch tý nào - bàn ăn của mình ngồi thì mỡ lau không hết, xung quanh chỗ ngồi cũng thế - làm mình cứ sợ chất lượng đồ ăn không vệ sinh 🥲 May thay đồ ăn chỉ chất lượng thấp. Thịt bò rất dai, thái dày. Nầm thái dày, dai và không giòn. Thịt lợn thì nhiều mỡ, cũng thái dày nốt… thịt gà vừa vụn vừa dày 😀 nhai muốn sái quai hàm :)) sườn sụn thì vụn lẻ tẻ dã man, xúc xích mỗi lần gọi thêm - mình đi 2 người - cho đúng 2 miếng xúc xích đã thái lát. Chân gà mình không ăn nên không biết thế nào. So với bài review thì thực sự tệ. Nhìn đồ của mình lên bàn nó khác xa với bài review của người ta (ảnh cuối). Mẹt đầu mang lên trông đã buồn rồi =)) Mình dùng buffet #139k y như bài review, không được gọi “thêm” ba chỉ cuộn nấm (ban đầu cũng không lên nên không rõ là saooo) + phô mai sợi thì phải ạ, mình không nhớ chắc chắn đủ chưa nhưng có 2 món đó. Ai muốn thử cứ tới nhé, quán còn có lẩu nữa cơ. Mình thì thui không ghé lại nữa ạ, mất niềm tin quá =)) Mọi người đừng quên thực hiện 5K khi ghé quán nhé 💪🏼 📌 Quán Ngon 28 - 28 ngõ 65 Phạm Ngọc Thạch 📌 10:00 - 22:00 📌 Từ 139k - +++k 📌 Để xe đối diện quán Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #namnuong

1 0

Thảo luận