#pizza #alfresco #dining Ghé quán dùng Crazy Combo, gọi ngay pizza Hawaii. Trong combo có 1 mì ý bò bằm và 1 set gồm cánh gà rán, hành tây chiên, sườn nướng, bánh mì bơ tỏi và khoai tây. Mình thích nhất là hành tây đó vì ăn giòn rụm mà vẫn tròn vị, không hăng tý nào nhé! Pizza mình chọn đế dày, ăn ngon dã man ý vì pizza đế mỏng ăn như không có đế ý 😪 mình thích bột bánh ở đây vì mềm ẩm vừa phải, không bị khô. Thịt gà và sườn đều ngon nha, ngọt thịt và ẩm, nướng hay rán đều không bị khô quá ạ. Khoai tây thái múi cau to ăn cảm nhận được cả nhân nên ưng ý lắm 🤭 mỳ ý ban đầu mang ra bị cứng, nhưng sau khi góp ý thì bạn nhân viên đã mang vào bếp làm nóng cho bàn mình, ăn ngon hơn hẳn nhưng hình như đã được bảo quản trong tủ lạnh trước nên nó không được ngon tuyệt. Bánh mì bơ tỏi thì mình không khoái lắm, nhưng bà chị mình thì rất mê 🤣 Combo này cho 2 người ăn khoẻ là đủ luôn nha, còn 2 chị em mình vẫn phải xin hộp đóng gói mang về vì quá no 🥴 Mọi người có thể order qua website của @alfrescosvietnam 🇻🇳 và đừng quên thực hiện 5K khi ghé quán nhé 💪🏼 📌 Al Fresco’s - Lô B2-R6-29A Vincom Royal City, 72 Nguyễn Trãi 📌 11:00 - 21:00 📌 Khoảng 200k - 250k/ 1 người 📌 Gửi xe dưới hầm Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam

0 0

Thảo luận