Gương mặt thân quen 😷 Đĩa khoai lắc phô mai siêu nhiều, không ngấy mỡ tý nào mà lại ngon dã mannn chỉ #50k. Trên hình là chúng mình đã ăn bớt rồi đấy ạ 🤧 Hôm nọ mình đi ăn muộn nên hết bò ba chỉ cuộn nấm, bữa này mở hàng cho anh chị luôn nên vẫn cứ là full đồ 🤣 có cả bánh mì phết bơ để nướng và chim bồ câu quay ăn thêm nè Cứ thèm nầm nướng thui nên mình vẫn chưa ăn lẩu lần nữa các bạn ạ =)) Review kỹ hơn thì mọi người đọc bài bên dưới của mình nhé hihiii, thử xong mà nghiện đừng trách tui nha 😤 Mọi người ghé ăn đừng quên thực hiện 5K nhé 💪🏼 📌 Nầm nướng & Lẩu riêu - vỉa hè 36 Hàng Mắm (bàn ghế màu xanh lá mạ) 📌 18:30 hoặc 19:00 - 00:00 📌 Khoảng 150k - 200k/ 1 người tuỳ sức ăn 📌 Để xe đối diện bên đường (chú ý khoá xe) Các bạn có địa chỉ nào thú vị và hay ho, hãy comment ngay bên dưới để mình cùng đi thử nhé ❣️ #zinnydiary #review #food #tour #vietnam #vietnamese #vietnamtravel #vietnamesefood #insta #instadaily #likesforlikes #likeforfollow #l4l #foody #foodyhanoi #foodyvietnam #foodie #foodreview #hanoi #hanoifood #hanoivietnam #namnuong #laurieu #yummy #yummyfood

0 0

Thảo luận