[BÁNH MÌ CHẢO XÁ XÍU TRỨNG MUỐI PHỐ THANH HÀ NGAY PHỐ CỔ CÓ NGON 🔥🔥🔥] . Vua Bánh Mì Chảo - số 1 Thanh Hà, Hoàn Kiếm 📍 Giá: menu ảnh cuối 💴 Giờ mở cửa: Cả Ngày 🕰 . Hàng bánh mì chảo ở phố Thanh Hà ngay phố cổ luôn mà mình hay ăn, nay review cho mng nè. Hàng này ngay đầu phố, mà dành cho bạn nào không biết phố Thanh Hà nằm ở đoạn hàng Chiếu với Ô Quan Chưởng nhá. Mình đi 2 đứa gọi 1 bánh mì chảo thập cẩm (55k) và bánh mì chảo bò tiêu đen (60k). Bánh mì chảo ở đây ăn cùng với sốt sệt sệt kiểu chua ngọt dễ ăn nè, vị vừa phải chấm bánh mì hợp lí luôn nha, ở đây có viên xíu mại trứng muối cũng nổi đình đám một thời đó. Mình gọi chảo đầy đủ có pate, trứng ốp, xúc xích, jambon,xíu mại, chả giò, phô mai, khá là đầy đặn đó, pate ở đây cũng ngon, ngậy mà ko bị lợn cợn đúng kiểu mình thích. Chảo bò tiêu đen thì nhiều bò phết đấy, cũng có xíu mại, pate, bò, trứng, sốt tiêu đen nhiều nên chấm bánh mì thoải mái, sốt đậm đà nè. Hàng này có ngồi điều hoà trong nhà mát lịm nên khỏi lo nóng nhaaa. #chiecbungdoi #food #review

0 0

Thảo luận