mấy mom ơi m xin chan thanh hỏi ạ. co mom nào ngén mà .ăn cũng nỗn. jo m ko an j cũng nôn. m xuong gần 10kg rồi.cơ mom nao nhu vay ko ah. ko an ko uong dc có ảnh hưởng j ko ạ. nguoi m jo kiet suc rồi.m cảm ơn ạ.dúp m với co cach nao ko nôn ko ạ

1 37

Thảo luận

Mom co bi dau bao tu ko mom ???
02/12/2023 19:02 Trả lời
ko ạ
Không mom.lúc đó vì con nên mình ko uống bác sĩ nói chuyền nước chỉ tạm thời thôi. Cố gắng lên mom
02/10/2023 00:02 Trả lời
Phat Phat chuyền nước cũng được mom ah.cố gắng nhé mom.chúc mom một thai kỳ khỏe mạnh và bình an
Thư Hồ oh m cam kn mom nhiều ak
Mình nè. Đến nổi uống nước lọc vẫn nôn.trộm vía 2 em bé mình vẫn phát triển bình thường.3 tháng đầu giảm 7kg
02/09/2023 12:02 Trả lời
mom co uống thuốc chống nôn hay chuyen nước gì ko ạ mom.
Chắc k đâu.tại bác sĩ kê mà.chứ mình đâu dám tự uống.đọc thấy nhiều người được bs kê vậy lắm
02/09/2023 08:02 Trả lời
oh m cam on
Nghén quá thì m mua thuốc này dùng thử xem sao nè, thường bổ sung các vitamin nhóm B sẽ đỡ nghén hơn
02/05/2023 21:02 Trả lời
m kham thi bs bảo uống thuốc chống nôn loại purina vê uống m uống thi ngủ ca ngày ko biết anh hưởng j ko ak b
Phat Phat m đi khám có gì thắc mắc thì hỏi bsi nhé, chứ mỗi ng cơ địa khác nhau
Mua pruzena mà uống.rồi truyền dịch vào nữa .cũng đỡ hơn.mình cũng nghén lắm mà uống cái đấy đỡ.rồi truyền thêm dịch vào nữa
02/05/2023 17:02 Trả lời
uong thuốc purinna co anh hưởng j ko ák mom
Có thuốc chống nghén đó mom, uống vào đỡ thôi chứ ko hết, mom nhờ bs kê cho. Đợt mình cũng vậy
02/05/2023 13:02 Trả lời
pruzena thuốc nay phai ko mom .jo m met moi lam an la oi kp an cung oi m sap xiu luon r mom ak
M bầu dc mấy tuần rồi ạ.e dâu nhà e cũng nghén nhiều như m vậy.k ăn uống dc gì.nhưng qua 3 tháng đầu là e đỡ ngén và ăn được m nek.m cgang nhé.
02/04/2023 21:02 Trả lời
Phat Phat Bụng đói quá ăn cũng dễ bị ói lắm mom, đợt mình cũng thế, ráng ăn trước khi đói cồn cào, để đói ăn vào miếng là ói hết trơn, ói riết mà ra dịch gì đắng nghét luôn á
Hoa Nắng thi do m vừa oi xong ne. oi riet ko dam an j luon .muôn ngat luon r mom ạ