E đang mong con , có mom nào biết canh trứng rụng thì chỉ e với ah! Kinh Nguyệt e đều từ ngày 23 -29 ! Với có phải nếu muốn thụ thai thì chỉ nên qh ngày rụng trứng xong phải kiêng k đc qh nữa k các mom! E lần đầu mong đc mn chỉ bảo

5 20

Thảo luận

tháng này mom quan hệ vào ngày rụng trứng chưa?
03/01/2023 23:03 Trả lời
Mỹ Trinh mom có kê gối dưới mông sau khi ck mom xuất tinh vào hay mom để tinh trùng chảy ra tự nhiên?
Mỹ Trinh mình k kê gối nhưng k xoay ng cũng k đi rửa mà chỉ chống chân lên ngủ tới sáng để hạn chế chảy ra thôi ạ
Tinh trùng để lâu quá thì chất lượng cũng k tốt nhé mom, nếu chỉ muốn qh vào ngày rụng trứng thì trc 3-5 ngày phải xả hết tt cũ ra ngoài để sản sinh tt mới , chứ k phải để càng lâu là tt càng khoẻ đâu
03/01/2023 21:03 Trả lời
An An nếu vậy 2vc mom cứ qh bt nv thôi, k cần phải canh rụng trứng ms qh đâu. Càng canh càng tâm lý , khó đậu hơn
Ẩn danh vâng Mom ! Cảm ơn Mom ạ
Thường thì khi gần đến ngày rụng trứng, ÂD mình hay tiết dịch trong với ẩm ướt lắm đó mom. Kĩ hơn thì đi mua que thử rụng trứng
02/27/2023 21:02 Trả lời
Cảm ơn mom
M có thể canh trứng bằng que thử rụng trứng và kết hợp vs siêu âm nè, qhe trc, trong và sau rụng thì khả năng thụ thai cao hơn nhé chứ k phải chỉ qhe ngày rụng trứng r kiêng đâu. Như kinh nghiệm của e thì cứ 2 ngày vk ck qhe chứ k cần canh làm gì cho tâm lý, thế thì dễ có bé hơn
02/06/2023 11:02 Trả lời
Ck mình ít qh nên mình muốn canh cho chuẩn ah
An An v thì m canh que và siêu âm canh trứng nè
Vẫn qh bt nha mom k phai kiêng gi. Minh uong thêm bổ trứng de dễ có ne
02/06/2023 09:02 Trả lời
An An tiem thuoc k bán . E thi uong ovumcare . Phat đặt trên trang fb á . Bt e cũng uống nó de điều hoà kinh nguyệt lun. E bầu bé đầu nhờ uống nó á . Hiện giờ đang mới thả bé 2 ne m
Ẩn danh vậy hả! Thế để mình tìm uống thử