lên fb thì ko than thở dc,than thở ở đây với các m vậy.thả hoài ko có em bé các m ơi,thả dc hơn nửa năm r,xương khớp thì đau nhức.Nhà e có 1 nhóc heo hơn 4 tuổi,2 vc cũng mong có thêm 1 e nữa để 2 anh em chơi với nhau.Nhóc nhà mình toàn chơi 1 mình,toàn phải đóng 2 vai khi chơi,vừa thương vừa buồn cười

4 46

Thảo luận

M giống nhà mình quá
10/21/2023 13:10 Trả lời
Cary Dương trời ơi!chúc mừng vc m nha,vừa nói thứ 7 cái chủ nhật dc liền luôn
Heo heo dạ m. Thấy nghi nghi mà cũng trễ ckk nên thử á. Dính luôn m ạ
Chuc vk ck mom sớm khoe tin vui nha
10/21/2023 12:10 Trả lời
dạ e cám ơn m
E cũng như mom vậy. 5 naem mong bé t2 nhưng vẫn chưa có tín hiệu gì. Ngóng lắm rồi
10/20/2023 16:10 Trả lời
Ma Thị Vịnh z bồi bổ r thả lại m ak
Heo heo vâng. Cảm ơn mom
Nhà m bé đầu cũng dễ có, được hơn 3t rồi mà tính mấy năm nữa mới chửa tiếp, để lâu cũng sợ, htai thấy ckk vẫn đều
08/10/2023 11:08 Trả lời
🍣 🍣 🍣 uhm,cố gắng tự trông con dc thì trông m ạ,mình cũg chẳng nhờ vả bao h dù 2 nhà sát nhau,mình thì chưa có nhà,đang ở ké trên đất của cậu,chuẩn bị qui hoạch ra đường ở r đây,hi
Heo heo vậy nên kte chưa vững nên chưa muốn có thêm bé nữa, m cũng xđ vài năm nữa sinh được thêm thì tốt mà k đk thì 1 bé cũng ks, 1 bé nhưng m chăm lo tốt cho con còn hơn đông mà mẹ con nheo nhóc thì còn tội hơn
Đúng là chẳng ai giống ai, mình thì đứa đầu thả mãi mới có, đến 2 đứa sau thì hở cái là dính, mom cứ thoải mái tâm lý,con sẽ dễ về hơn đấy
08/04/2023 22:08 Trả lời
Heo heo k biết nữa mom, theo mình thấy thì những người béo, mập hay khó có con lắm, mình quen 5 người béo mập thì cả 5 điều vô sinh với hiếm muộn, 2 người thì nhận con nuôi, 3 ng còn lại thì phải đi thụ tinh nhân tạo. Nhưng k phải ai béo cũng vậy đâu mom nhé, m giữ tinh thần thoải mái lên mọi thứ sẽ dễ hơn
mẹ nấm dạ e đang giảm cân mà lên thì dễ giảm khó quá,cứ chút xíu là đói
Nhà mình cug ngóng bé nữa nhug thả mãi k đc.
08/04/2023 17:08 Trả lời
..... ui cũng xa ghê,y như e với thằng của e cũng cách nhau 10 tuổi,mà xưa mẹ e bảo kế hoạch vì tính đẻ mình e,sau đó thả cái có luôn.H ăn uống mt sống ko như xưa,thấy khó có em bé,bạn e mấy ng cũng y vậy
Heo heo mong con 😭😭😭
Bé mình nay 16thang r. Thấy nhiều nhà để lâu quá thả lại ko được nên thả 2.3 tháng nay mà chưa thấy gì .ck lại bị kiểu ko ham muốn. Nên tháng chừng 2.3 lần thôi.hjx
08/04/2023 13:08 Trả lời
mình thấy bs bảo thả phải qh liên tục á,ví dụ 2 ngày 1l khoảng tg rụng trứng á
Còn mình thả mãi mới có lại chẳng giữ đc
08/04/2023 10:08 Trả lời
ôm m 1 cái nha,chúc m may mắn nè
Heo heo cảm ơn mom.
Mình đây còn hơn 3 tuổi thả mãi cũng trả thấy gi
08/04/2023 09:08 Trả lời
Heo heo có gi mới chưa b
phạm xuyến vẫn chưa m ơi,tóii qua vừa đi soi trứng m ạ,soi lần hết 300k,chát thật
Nhiều lúc do tâm lý m ạ, cứ thoải mái thì con dễ về. Nếu vk ck sốt ruột quá thì đi khám xem sao. Như e khó có bé thả cũng phải nửa năm trở lên mới dính
08/04/2023 09:08 Trả lời