TĂNG GẤP ĐÔI ĐIỂM NHẬN ĐƯỢC KHI GIỚI THIỆU CÀI APP VÀ ĐĂNG BÀI CHẤT LƯỢNG 🎉 Giới thiệu cài app nhận 2000 điểm (200 điểm nhận ngay, 1800 điểm nhận dần khi người cài app mở app sử dụng trong 90 ngày) 🎉 Đăng bài chất lượng: Bài video: 10 điểm Bài hình ảnh: 5 điểm Bài chữ: 2 điểm Bài và comment nhận lượt thích: 2 điểm Bài nhận được comment: 2 điểm Điều đó có nghĩa là đăng bài mà chất lượng, nhiều người like và comment, thì số điểm sẽ tăng rất nhanh. Ví dụ: Đăng 100 videos, mỗi video 2 likes, 3 comments, tổng được: 2000 điểm Đăng 20 videos, mỗi video 50 likes, 25 comments, tổng được: 3000 điểm 🎉 Tích cực rủ bạn bè chơi WECARE, đăng bài, giao lưu, thảo luận sôi nổi để tích điểm đổi quà nha!

98 111

Thảo luận

Tuyệt vời
10/31/2023 12:10 Trả lời
Hay
10/31/2023 06:10 Trả lời
Tuyệt vời
10/15/2023 07:10 Trả lời
Tuyệt vời quá em ơi
10/15/2023 07:10 Trả lời
Hay
10/11/2023 08:10 Trả lời
Cho hỏi đang video như nào có nhiều tin Bình luận vậy ad
10/10/2023 15:10 Trả lời
udvdjdjr
10/10/2023 10:10 Trả lời
Một trong những nguyên tắc cơ bản để nói chuyện hài hước thông minh là hiểu rõ về khán giả của bạn.  - Đầu tiên cần hiểu rõ về sở thích và tính cách của khán giả: Hãy tìm hiểu về đối tượng mà bạn đang muốn giao tiếp với, bao gồm tuổi tác, giới tính, sở thích, tình cảm, tâm trạng, mục đích của họ khi tham gia buổi nói chuyện của bạn. - Biết cách kết nối với khán giả: Bạn cần tìm cách kết nối với khán giả của mình để họ cảm thấy rằng bạn đang nói chuyện trực tiếp với họ, thay vì chỉ làm cho họ cười và sau đó quên đi. Điều này có thể bao gồm sử dụng câu chuyện hoặc truyện cười liên quan đến kinh nghiệm hoặc tình huống mà khán giả của bạn có thể đồng cảm hoặc hiểu được. - Biết cách sử dụng ngôn từ và trình bày phù hợp: Nên sử dụng ngôn từ và phong cách trình bày phù hợp với đối tượng khán giả của mình. Ví dụ, bạn nên sử dụng ngôn ngữ phù hợp với độ tuổi và trình độ học vấn của khán giả. ////hài hước////
10/08/2023 05:10 Trả lời
Được đoa
10/06/2023 21:10 Trả lời
Thời gian gần đây, nồi chiên không dầu đang là một sản phẩm nhà bếp được săn đón rất nhiều nhờ những tính năng tiện lợi và an toàn trong chế biến thực phẩm. Giữa hàng ngàn sự lựa chọn về nhãn hiệu, mẫu mã khác nhau trên thị trường, mình đã quyết định chọn nồi chiên không dầu Q10 của hãng Kalite, một nhãn hiệu từ Úc. Sau 6 tháng sử dụng thường xuyên, ngày hôm nay mình quyết định sẽ “mổ xẻ” chiếc nồi này để các bạn có cái nhìn chân thật hơn về trải nghiệm sử dụng nó. Nếu bạn là người yêu bếp, hãy cùng mình tìm hiểu chi tiết về sản phẩm này nhé! 1. Tại sao mình lựa chọn nồi chiên không dầu Kalite Q10: Mình là một người rất thích nấu các món cầu kỳ, vì vậy ngay khi được giới thiệu về nồi chiên không dầu là mình phải tìm hiểu ngay. Mình đã thử xem qua mấy dòng nồi chiên không dầu khác nhưng thú thực là không có cái nào vừa ý. Mãi đến hôm mình được cô mình giới thiệu về cái nồi này thì mình đã ngay lập tức quyết định phải “rinh” em nó về! Mình rất ưng ý cái nồi chiên này vì là loại nồi chiên không dầu đa năng kết hợp giữa lò nướng và nồi chiên không khí, tích hợp cả tính năng xiên, nướng, quay, lại có thể quan sát quá trình nấu bên trong nhờ cửa nồi bằng kính kết hợp đèn trong khoang nồi. Nhãn hiệu của nồi cũng là thương hiệu nổi tiếng của Úc với nhiều dòng dụng cụ nhà bếp hiện đại, đều có chứng chỉ CO, CQ và nhiều chứng nhận khác, cho nên mình khá an tâm về chất lượng sản phẩm. Một điểm cộng nữa là khi mua nồi chiên này sẽ có các phụ kiện đi kèm bao gồm xiên nướng kim loại, lồng quay, nhông quay, khay hứng dầu, khay lưới, kẹp gắp và vỉ nướng chống dính. //Review có tâm//
10/06/2023 19:10 Trả lời