Đã có bạn nào sinh con xong là bị như hình k ạ? Làm cách nào hết giúp e với!!! E hay bị ngứa gãy khi không khí ẩm,tắm xong e cũng gãy k như vậy,e kiệt sức mất ,ngứa gãy nhiều người em toàn thẹo vs ghẻ,con e thì mới 3th. Hầu như tối e toàn gãy và mất ngủ... giúp e với.e cảm ơn rất nhiều ạ!!

2 15

Thảo luận

Mình ko biết lá này cho con bú uống được ko nữa, chứ hồi anh mình bị lấy lá đơn gai vs đơn lá đỏ sao vàng hạ thổ nấu nước uống hằng ngày thay nước 5 ngày khỏi hẳn luôn, uống ngày thứ 2 là thấy đỡ nhiều rồi, nhưng uoonga đủ 5 ngày cho dứt hẳn, lần sau ko bị nữa
10/14/2023 21:10 Trả lời
bé kon uh mình cũng ko biết cho bú thù uống có sao ko, có đợt có mấy bé nhỏ trong xóm bị mày đay như này xong uống cũng hết, mom tìm hiểu thử xem sao nhé.
Mẹ Cherry vâng.cảm ơn mom nha
Hcbjbc
10/12/2023 12:10 Trả lời
Mình ngứa 8 tháng rồi nè, con đầu thì bị 9 thánh, bé thứ 2 giờ cũng đang ngứa đc 8 tháng luôn, chỉ đc uống mỗi thuốc chứa hoạt chất LORATDINE nhé mom. Uống 1 viên cũng cầm cự đc 3-4 ngày ko bị ngứa Thuốc mình đc bác sĩ bên miễn dịch dị ứng nha, an toàn cho cả cho bé bú
10/12/2023 09:10 Trả lời
bé kon mom cứ mua 1 vỉ đó có 10k thôi, lai hiệu quả ko phải uống nhiều loại Hiện tại mình thì vẫn đang ngứa nhưng chỉ về tầm chiều mới lên nốt, xong đêm lại dịu 😂
bé kon nhớ là loại 10mg thôi nhé mom
Ôi ám ảnh, mình lần đó cũng vậy, nhưng mình ko cho con bú mẹ nên lấy thuốc tây uống đỡ. Nhìn mom mình nhớ lại lúc đó ám ảnh thật sự
10/11/2023 12:10 Trả lời
Đúng á m.3 ngày mình ún 1cử( thuốc chobcon bú đc) giờ gần tháng ún r.ám ảnh
Nổi mề đay rồi. Mom đi khám đi
09/13/2023 00:09 Trả lời