Em và ck yêu nhau 6th thì cưới. cưới xog thì biết có bầu luôn. Giờ đang bầu đc 6tháng. lúc yêu nhau tần suất quan hệ cũng bình thường chứ e ko thấy chồng có nhu cầu nhiều ( tầm 2l/tuần) Mới cấn bầu nên phải kiêng 3 tháng đầu nên nhiều khi thấy ck khó chịu e cx thấy tội nên qh bằng tay cho ck. sau 3th ổn định nên đã qh bình thường. nhưng e thấy ck e ít có nhu cầu với e hẳn. tầm 10-15 ngày mới qh một lần mà đôi khi e còn phải chủ động mới qh nữa. Mặc dù a ấy vẫn luôn yêu thương chiều chuộng e,đi làm đúng giờ về đúng giờ, vẫn rất thích hun hít sờ ngực e, nhưng lại không chủ động qh. Dạo gần đây e phát hiện ck e có tham gia trong mấy app hội nhóm hay chia sẻ phim xxx như telegram, twritter,… đôi khi còn thấy a ấy nói mấy lời tục tĩu dâm dục trên đó nữa nên e rất sock. có phải con trai ai cũng có những hội nhóm vậy ko ạ?? E vẫn luôn phải tự trấn an mình là chồng sợ ảnh hưởng đến con nên ít qh với mình, vì trc khi có con mình đòi cho ra ngoài hoặc dùng bao thì ông ý ko chịu. Bh có bầu thì ông ý toàn xuất ngoài bảo sợ ảnh hưởng đến con. 🥹🥹🥹

1 6

Thảo luận

Đàn ông có vk ai cũng thic xem xxx tự xử nhĩ. Ck mình cũng vậy. Trước mình chưa bầu thì ngoài sinh hoạt vck ra thì những khi mình đi làm ổng ở nhà tự xx... Rồi vậy lây đáu ra ham muốn với vợ ( tầm 10 ngày qh 1 lần). Lúc mình bầu thì nghỉ luôn do lúc trước mình từng sảy thai. Cũng k biết muốn tốt cho mình hay k còn hứng nữa. Còn bây giờ đẻ xong dc 23n , ổng ngủ phòng riêng và lại xxx bị mình thấy 🥹🥹
10/17/2023 09:10 Trả lời
Ck e thì toàn nhờ vk cho ra hộ chứ k tự xử đâu, e cũng nghe đứa e tâm sự ck nó cũng toàn tự xử r chán k buồn qhe vs vk, 1 phần do tự xử nhiều 1 phần do vk k chủ động nữa.
Mình bầu vợ chồng vẫn QH đều , cứ 2-3 lần/tuần nên cũng thoải mái , sắp đẻ rồi vẫn làm cái hôm ni xong mai mới đi đẻ
10/17/2023 08:10 Trả lời
Nhiều khi mk bầu cái ck k còn hứng nữa ấy. Kiểu chán nản các thứ. Cơ mà vck mk bầu chốt sổ cái xong mới đẻ. Ngày 2 lần có ngày sáng trưa tối.... Xem lại tâm lí chồng nhé bạn... Chứ có bầu vck mk bắn trong suốt Nhiều khi nó thấy mk bầu n chả hứng thú nữa ấy
10/03/2023 23:10 Trả lời
mình tăng cân ít nên bầu trộm vía vẫn đẹp ý. da lại trắng nữa nên ko thay đổi thân hình nhiều. nhưng mình sợ a xem phim nhiều rồi tự xử nên không còn hứng qh nữa ý 🥲
Ẩn danh thôi lo tốt cho con đi bạn. Đàn ông k biết đc họ như nào đâu lấy ck như canh bạc ý mà