Các m ui, e phát hiện ck em lên mạng tìm gái gọi, trước đây có lần e thấy a ấy còn tải ứng dụng tìm gái về điện thoại còn đăng ký tài khoản thông tin cá nhân nhưng do e phát hiện sớm nên chắc chưa xảy ra vấn đề gì, nhưng bây giờ a ấy lên mạng vào các trang tìm gái lấy số điện thoại với thông tin. Em thật sự rất sốc, trong đầu e lúc nào cũng ám ảnh, thật sự e ko biết phải giải quyết như nào, nếu tha thứ liệu e có làm được ko khi trong đầu óc e lúc nào cũng ám ảnh, còn chia tay liệu có ổn ko khi a ấy đang là trụ cột chính trong gđ. Các m cho e xin lời khuyên với ạ

2 16

Thảo luận

Gj chứ cái chuyện này không chấp nhận được ấy. Dù là ai thì đã có vk ck mà còn nghỉ ra những chuyện này là những thằng đàn ông khốn nạn lắm rồi
10/26/2023 21:10 Trả lời
Hôm qua m cũng cầm điện thoại ck m thấy trong tin nhắn facebook có mấy trang gái gọi vào nhắn tin chào mời m cũng nghi nghi vì giống như m phải có ấn cái gj nó mới vào chào. Mới vậy m đã thấy ghê tởm kinh luôn rồi ấy
Ui chao. Ck m mà như vậy chắc m chửi mà thậm chí là cho đi luôn ấy. Cái gj chứ mấy cái này m thấy ghê tởm cực kỳ luôn ấy
Nếu ai vào trường hợp của m mới hiểu đc. Nếu k có bằng chứng sẽ bin chối bay biến luôn
10/25/2023 15:10 Trả lời
Có bằng chứng đưa ra vẫn còn chối xong chửi bới cãi lộn cơ m à
Ẩn danh m ơi bằng chứng đó chưa xác thực đâu. Nó bảo nó tìm thôi chứ nó đã đi đâu vậy đó. Nên lúc nào mình nắm đường cán rồi là nó có cãi đường trời m ạ
Mình nên khéo léo vừa đùa vừa chêu và kèm cả doạ nữa nói trực diện về vấn đề này: ôi e xem trên mạng, tiktok hoặc con bạn có ck gọi gái bên ngoài xong bị bệnh nọ bệnh kia, giờ kết quả đi khám chữa rồi chậm con mất nhiều tiền chạy chữa… sợ thế nhỉ. Đấy a có biết mấy cái vụ đấy k, này nhé e nói a biết nhé đừng có mà gọi kiểu ấy bệnh vào ng, mà e nói luôn e mà biết a như thế thì a đừng trách e …. Tìm điểm yếu của ck mà nói và doạ 1 cách xa gần thôi m nhé
10/05/2023 07:10 Trả lời
Ẩn danh e cũng từng kiểu cứ mỗi lần xảy ra chuyện gì là làm ầm lên rồi Vk Ck cãi nhau xong hắn hay bỏ ra ngoài rồi ăn chơi nhảy múa hát hò còn mình thì lủi thủi ở nhà khóc lóc cả đêm, suy cho cùng làm ầm ĩ lên thì người thiệt cũng vẫn chỉ là ce mình thôi
Ẩn danh đúng rồi đấy ngẫm lại chỉ mình khổ thôi
Như e là thấy tởm k chịu đc, trả về nơi sản xuất luôn chứ chung đụng kinh lắm
10/04/2023 10:10 Trả lời
Ở vậy kinh bỏ xừ.nhỡ nó đi nó mang bệnh về cho vk con.bạn nên xem xét kĩ.ăn thua là ở suy nghĩ của bạn muốn như nào nữa
10/04/2023 09:10 Trả lời
Chả biết khuyên mom thế nào. Mang trả bme chồng bảo họ bảo hành lại cho. K đc thì trả hàng
10/03/2023 23:10 Trả lời