Có mẹ nào bầu 34 tuần đi đo tim thai bằng máy monto mà ko ổn định không ạ. E lúc đầu đo đẹp lắm sau lại hạ dần còn143 đo 3 lần ko dc bs kêu nhập Viện ko ạ....với bé bị rốn quấn cổ 1 vòng. Về nhà nghe vào viện e cứ sợ thấp thỏm miết trong khi e thấy bé vẫn đạp đều. Nghỉ mỗi lần đi đo tim tHai con bất hợp tác nv e lo quá

1 6

Thảo luận

Cẩn thận k thừa đâu ạ! Nếu bsi khuyên nằm viện thì nên nằm, em từng bị r nha, đo cơn gò xong cũng k chịu nằm viện, r khám lại chỗ khác mở 2p r nha
10/20/2023 14:10 Trả lời
Mình chả đo cái gì hết. Đến 38 tuần mới đi đo đợi cơn gò thôi. Ôi dời cứ siêu âm con mạnh khỏe bình an là được. Mình đi đo monitor con mình nó còn nằm ngủ mà rõ trước đó nó quậy tung bụng lên. Nên thôi lo ít thôi hại mẹ hại con. Con mình nó cũng quấn cổ 1 vòng đây. Giờ ra nó nghịch thôi rồi
10/20/2023 08:10 Trả lời
Đúng rồi m. Trc khi đo thì đạp muốn trào cơm luôn vào đo cái im thin thít lâu lâu lại thí vài cú. Bs kêu đi ăn rồi vào đo lại ăn no nê vào im ru luôn. Bực phải biết
Tim thai 143 là bt mà nhỉ, lúc chạy máy nhiều lúc bé nhà e tim thai còn thấp hơn nữa ý mà có thấy bsi kêu nhập viện lần nào đâu
10/17/2023 12:10 Trả lời
Lúc vào là 162 sau hạ dần 143 153 miết bé đạp thưa... đo 3 lần kêu nhập viện nhưng mình ko chịu ak. Về nhà lăn tăn hoài ah
Heo con e thấy bt mà, m đi khám thêm chỗ khác nữa xem