Ngày mình có kinh thường tầm 6 ngày từ lúc bắt đầu đến khi k sử dụng BVS nữa và thường ra nhiều 2 ngày đầu rồi giảm dần. Mấy tháng gần đây mình thấy kinh mình ra ít hơn chỉ đeo băng tầm 4 ngày và ra nhiều ngày đầu thôi. Tầm t5 là mình cũng có qhe lần đầu, có cảm giác từ sau đó là lượng kinh giảm đi. Có M nào như vậy a.

0 9

Thảo luận

Chị ơi với tầm tuổi này của chị chị nên đẻ nhanh đi chị nhé. Vì em thấy dấu hiệu nội tiết đang giảm dần rồi đấy. Bây giờ chị có thể uống thuốc điều kinh cho kinh đều. Và thả luôn bầu đi. Em sau sinh kinh cũng k nhiều còn bị loạn. Em uống hết 6 hộp thuốc điều kinh giờ trộm vía kinh ra ổn, k đau bụng kinh mà kinh đều tăm tắp mùng 10 hàng tháng. Tăng cường dùng nội tiết đi vì bây giờ em nó thật tuổi này k giữ là tiền mãn kinh sớm.
10/20/2023 08:10 Trả lời
Thử ngồi trên chưa m
10/20/2023 04:10 Trả lời
Người ta hỏi vấn đề của người ta, biết thì trả lời không biết thì thôi. Hỏi 🐦 người yêu người ta làm gì. Tò mò đến thế là cùng. Vô duyên
Kiu Vào hết k m
10/19/2023 06:10 Trả lời
Đau nên ny cũng k làm mạnh, của ny mình cũng k dài, cứ đút vào là mình quắn lại, mình ngồi lên nhấp chắc mới vào đc hơn. từ đó đến giờ ny mình đi ctac nên cũng chưa có qhe nữa.
Lần đầu của m ntn
10/18/2023 04:10 Trả lời
Cũng đau kiểu thốn nhưng k ra máu.
Lâu chưa m Qh lúc bn tuoi M có kinh lúc mấy tuổi
10/17/2023 11:10 Trả lời
Mình lớp 7 là có kinh, mình sắp 30. Hồi tháng 5 vừa r là mới qhe lần đầu đó. Giờ kinh vẫn ra đều hàng tháng chỉ có lượng là ít hơn so vs bthuong của mình.