Có mom nào giống mình ko? Nhu cầu mình không biết có cao không nhưng mỗi lần qh với chồng mà xuất tinh xong nằm nghỉ chút mình lại muốn thêm hiệp nữa. Mà chồng xuất xong 1 lần là mệt nên ngủ luôn rồi! Vc mình mới u35 gần 40 thôi ấy! Mom nào giống vậy ko, cứ khi chồng xuất vào trong xong nằm đấy cứ cảm thấy tinh trùng nó ngập bên trong lại muốn chồng qh xuất vào nữa mới thoả mãn 🤣

7 8

Thảo luận

ny e thì 2-3 cái mới chịu cơ, đã vậy còn lâu nữa, tê hết cả bím
10/28/2023 10:10 Trả lời
Thích quá bạn !
Mom giống mk á,xog hiệp 1 rồi thì lát lại muốn tiếp cái nữa mà mk làm lần sau nó phê ho lần trước
10/28/2023 08:10 Trả lời
Uh hiệp sau phê lắm, do hồi quen bồ cũ hay đi ks cứ ngủ giấc dậy làm hiệp sau nên tê lắm
Em cũng muốn chồng làm nhiều hiệp, nhưng khi qh e k có cảm giác mấy, gần như nằm cho ổng xả. Trước có 1 giai đoạn e nc nôi đầy đủ thì cảm giác mạnh luôn.lúc nào cũng lên đỉnh đc. Mà đợt này xịt quá. Lâu rồi k biết lên đỉnh là j. Mặc dù rất yêu chồng. K biết cải thiện ntn. Chứ chồng e lười dạo đầu và làm nhanh.
10/28/2023 05:10 Trả lời
Mình từng có thời gian bị xịt như vậy, mình phải mua hồng sâm, rủ chồng ăn hải sản và bổ sung vitamin 2 vc luôn, do cv cả hai áp lực và mệt mỏi tự nhiên có lúc ko muốn gần chồng và khó lên đỉnh!
Thế đã lên đỉnh chưa mom?
10/22/2023 07:10 Trả lời
Có lúc lên đỉnh có lúc không mom ah