Ck vô tâm. Thì mình nên làm gì cho bản thân để bơ luôn ck đây mng. K vì con thì có lẽ e k ở đến bây giờ

0 28

Thảo luận

Trc mình cũng giống mom.cứ ck đi rượu chè là bực rồi gọi điện đủ thứ rồi giận dỗi.sau dần nói nhiều k dc thành ra bây giờ mình lãnh cảm luôn kệ ck muốn đi đâu làm gì mình k thèm gọi luôn.nhiều lần rượu say về vk chả thèm qtam hắn tự biết sau còn nói vk kiểu gì ck đi về muộn về say mà chẳg qtam gì tới ck.mình bảo bây giờ chả phải qtam ai hết ai muốn lm gì thì lm.thế rồi cũng đỡ đi nhiều đấy mom
10/30/2023 15:10 Trả lời
M tự chăm sóc bản thân. Làm đẹp, mua quần áo. Ở nhà cũng ăn diện vào m ạ
10/30/2023 08:10 Trả lời
Ẩn danh ai cũng trải qua 1 thời gian Như vậy m ạ. Mình cũng vậy thôi. Tự mình chăm chút cho bản thân mình thì ck mình nó sẽ nhìn mình bằng 1 cách khác m.
Cary Dương vang mom . Đôi khi mih bực mình k kiềm chế đc đâm ra đủ thu chuyen xảy ra :(
Ck vô tâm thì m tự qtam bù lại, trk ck m uống rượu phê phê hay đi đánh bài cả đêm, mới đầu m toàn nằm tủi thân khóc cả đêm, có lần hồi đó bầu 7 tháng nửa đêm m mang xe máy đi tìm, gần đến nơi m gđ cho ra nhưng nhất định k ra, m k biết chính xác địa điểm nên đứng đó mãi rồi về đi lang thang, sau hôm đó m k thèm qtam nữa, nghĩ may k xảy ra ch j chứ bầu to vậy mà xảy ra chuyện gì thì hối hận k kịp. Từ đó m chỉ qtam con thôi, thích đi đâu thì đi m ôm con ngủ cũng k thèm gđ cho mỗi lần đi chơi nữa
10/30/2023 07:10 Trả lời
Ẩn danh hom nay sinh nhật mình. Mà ck mua bạn kiểu nhu mua có co lệ ấy mom . Chả thèm nói chúc sinh nhật vợ. Mih chả cần bánh mà chi cân ck nói câu chúc sn minh cảm thay vui hơn ý
Ẩn danh đôi khi k muôn bực cung cảm thay tui thân á mom. Xog mình thấy v chả thèm nói năng gì luôn á .
Mình qtam bản thân và con nhiều hơn c. K nghĩ đến họ nữa. Làm nhưzg gì mình thíc là được c à
10/29/2023 16:10 Trả lời
Cam on b nha. Doc cmt của b tu dưng minh thay nhẹ ng hẳn. Lên fb k dám than thở vì ngại . Dô đây ẩn danh moi dám xả nỗi buồn mom ạh
😀 dạ. Cái này có ẩn danh cũg hay hay á. Nhiều khi khó nói hay gì đó mình tâm sự ẩn danh cũng đỡ lo gặp người quen hay gì đó