Ếch xào

4 0

Cơm cuộn

8 0

Hành phi giòn tan

4 0

Ăn lựu hem 😘

6 0

Ăn nho hong ? 😋

6 0

Thèm quá 😋😋😋

5 0

Cơm nguội chiên nước mắm

4 0

Khi cậu bé Châu phi lần đầu được ăn món thịt nướng của châu á 😊😋. #gapolove #review #lacketban #hoidap

10 0

#review #beardpapa’s (Hapulico Vũ Trọng Phụng) Hà Nội vào thu rồi, lạnh man mác, làm mình tự nhiên thèm gì đó cũng mát mát lạnh lạnh. Nghĩ mãi tự nhiên nhớ ra sukem thế là lò mò lên hội tìm. Đọc đọc nữa đọc mãi ối ồi ôi breadpapa’s đc khen nhiều quá, tự mừng thầm trong lòng quả này ngon rồi thế là nhanh tay or ngay 2 ly như ảnh. Nhưng mà sao lại đen đắng quá các bác ạ, hay là do kiểu bánh thế để đỡ ngán kem bên trong? Hay do số em đen hở các bác??? Em có bóc cái phần đen kia ra để ăn kem với vớt vát đc tí nào hay tí ấy :(( Edit: lúc tối chị quản lí có nt, gọi cho e xin lỗi muốn gửi 2 hộp mới và nhờ gỡ bài xuống, nhưng em ăn rồi nên cũng k dám nhận và cũng xin phép mấy hôm nữa đặt lại nếu bánh ngon thì e sẽ xoá bài đi các bác ạ! Mong là lần sau e đặt sẽ ngon như lời đồn vì e vẫn muốn ăn đúng bánh như mọi ng khen 😂

10 0

Ai thử nấu mì băng cách này chưa nè:33 😆 (ấn vào màn hình 5 lần đy có bất ngờ á🥺)

9 0