Mình thấy có khá nhiều ce còn băn khoăn về sp này! Lần trước mh đăng bài chắc trôi tận đâu rồi nên lần này mh qđ viết một bài chia sẻ về sản phẩm này. Trước tiên về xuất xứ: thì e nó là sp đc nhập khẩu từ úc ah. Số lượng viên nang 190v Liều dùng: có thể uống ngày 2-3v sau bữa ăn mỗi bữa 1v uống với nhiều nước. Trong tg sd sp có thể cảm thấy nóng rực trong ng, nổi mụn nhưng k sao kiên trì sd đến hộp thứ hai thì mọi ng sẽ thấy cải thiện đáng kể về làn da, tóc, móng... nhất là khoản đau bụng kinh và khô hạn giảm ham muốn. Ban đầu khi mh sd sp cũng đã từng có ý định bỏ ngang giữa chừng vì thấy mụn mọc nhiều hơn nhưng sau đó mh đã kiên trì sd thì kết quả bâts ngờ: tóc k còn gãy rụng khô xơ, mặt hết mụn hết thâm, ngủ ngon hơn k còn bị bốc hoả mỗi đêm ngủ, k còn cảm giác đau sống đi chết lại mỗi kì bà dâu ghé nữa. Đặc biệt khi mh kết hợp sd cs sữa đậu nành một th thì mh có bé mặc dù mh thả trc đó mấy th k dính bầu. Trên đây là chia sẻ của mh về td hoa anh thảo còn ce nào thắc mắc gì thì cmt nhé

10 19

Bầu mình uống vitamin tổng hợp Prenatal tới gần tháng thứ 4 , có nên bổ sung thêm canxi, sắt, DHA gì nữa k các Mom, Mom nào đang uống giống mình cho mình xin ý kiến nha!

12 15

Sữa tắm gội dưỡng ẩm hương Dâu rừng Sanosan (250ml)

Loại này có dùng dc cho trẻ sơ sinh trong 3 tháng đầu ko ạ?

7 1

Dung dịch vệ sinh phụ nữ Scion Feminine Wash

Sản phẩm tốt, mùi dịu nhẹ. Wecare giao hàng nhanh, được giảm chút chút do dugf điểm. Sẽ tiếp tục ủng hộ wecare...

11 2

BÁNH MÌ NƯỚNG TÔM ✅Nguyên liệu : Bánh mì dài một ổ đặc ruột Sốt mayonnaise 60g (hoặc thích nhiều hơn) Tôm 7con (từ 200g-210) Ngò vài cộng Cà rốt 100g Muối Tiêu Tương ớt Tương đen ✅Thực hiện : Bánh mì bổ đôi và chia đều thành 12 miếng Tôm rửa sach thấm khô cắt đầu đuôi bóc vỏ lấy chỉ lưng chỉ bụng cục đen ở đầu Tôm cắt hạt lựu Ngò rửa sạch cắt nhỏ, cà rốt bào vỏ rửa sạch cắt lạt lựu nhỏ ✅trộn đều tôm+mayonnaise+ngò+cà rốt+tí muối+tí tiêu trộn đều Múc tôm+maynnaise+ngò+cà rốt trải đều lên miếng bm, và cứ như thế làm cho đến hết 12 miếng (ko làm nhân nhiều quá nướng lâu sẽ bị cháy hoặc bm sẽ bị khô ) ✅Nướng : Cho bm vào lò nướng (ko dể chồng lên nhau) ở 160 độ C - thời gian 6p mỗi lần nướng như máy của mình thì đc 5 miếng Ăn kèm tương ớt, tương đen hay quấn rau sống chấm nước mắm pha đều ngon Ăn nóng sẽ ngon hơn Cre: Cô Lan Vũ

7 1

Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ (Elevit, Bio Island DHA, Ostelin Vitamin D + Canxi)

Từ ngày tham gia wecare (lucs còn tên là lily) mình vẫn hay mua hàng trên này. Có cảm giác tin tưởng dc. Vitamin bầu thì mình chỉ trung thành với hàng Úc (Elevit và DHA của Bio). Trộm vía con mình phát triển đúng chuẩn. Hàng đóng gói cẩn thận, giao hàng nhanh chóng. Cho 5 sao :))

4 2

Vitamin tổng hợp cho mẹ bầu Elevit hàng chuẩn nội địa Úc

Elevit mình thấy mỗi nơi bán 1 giá, cứ nơi nào yên tâm thì mua. Mọi khi hay mua của chị bạn làm tiếp viên cơ mà rổ giá thay đổi liên tục, phiền quá. Mà cũng hay phải đợi, thế nên đợt này có người nhà nhờ mua, bảo quất luôn trên wecare cho nhanh. Đóng gói kỹ, giao cũng nhanh, hàng chuẩn, nói chung ổn. Không biết các món khác thế nào chứ vitamin bầu có vẻ yên tâm với wecare được.

8 10

Xà Phòng Giảm Mụn Lưng For Back 135g Nội Địa Nhật Bản

Xà bông tắm For Back hương dễ chịu kiểu mùi cam xả, tắm ko bị nhờn da, ưng lắm. Dùng điểm được giảm giá, wecare gói kỹ. Sẽ tiếp tục ủng hộ wecare lần sau.

7 2

Tương tác không mn...))[1]

31 6

Mọi qt chéo nhau và tym đi nào🙂🙂🙂

22 40