Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

E mang thai tuần thứ 14 vậy bổ sung canxi dc chưa ạ. Níu uống thì 1 viên elevit , 2 viên DHA và 2 viên canxi đúg ko ạ

24 4

Vẫn luôn là loại ngũ cốc thơm ngon, dễ ăn và đủ chất nhất!

🌺NGŨ CỐC CALBEE NHẬT 800G Vẫn luôn là loại ngũ cốc thơm ngon, dễ ăn và đủ chất nhất! Chắc chắn ăn là mê luôn... 👍🏻TRẺ EM, BÀ BẦU, NGƯỜI GIẢM CÂN ĐỀU DÙNG ĐƯỢC HẾT! 🌾Ngũ cốc Calbee Nhật Bản - bữa ăn tiện lợi giàu dinh dưỡng cho bé và gia đình 👉Ngũ cốc Calbee là hỗn hợp các loại hạt, ngũ cốc, yến mạch, gạo lứt và nhiều loại trái cây sấy khô, với hương vị thơm ngon tự nhiên, giàu chất xơ, canxi và sắt. Bánh Calbee đặc biệt rất tốt cho những người cần bổ sung canxi và sắt. 👉Mất 5 Phút cho Bữa sáng với 1 cốc sữa và vài thìa ngũ cốc Calbee là cơ thể bạn đã được cung cấp đủ dinh dưỡng và năng lượng nên ko lo bị cảm giác đói. 👉Có các thành phần chủ yếu là các loại hạt tự nhiên, yến mạch, gạo lứt và trái cây sấy khô có hương vị thơm ngon tự nhiên này nhé! XUẤT XỨ: NHẬT BẢN ĐÓNG GÓI: 800G GIÁ: 205.000đ MUA NGAY trên app rất tiện lợi nhé: https://wecare.vn/san-pham/ngu-coc-say-kho-calbee-nhat-ban-800-g/ Đừng quên dùng điểm WECARE để được giảm giá (mua xong lại được tích thêm điểm)!

4 7

Bánh cuốn miền tây

Bánh cuốn miền tây Bánh Cuốn Ngọt 😇 ngày hôm qua mình lại có dịp ôn lại kỷ niệm , tính ra cũng 13 - 14 năm rồi mình mới ăn lại lần nữa . Hồi đó còn nhỏ xíu chị mình mua cho ăn , mình cũng chỉ nhớ loáng thoáng hương vị của nó , nay có dịp ăn lại . Bánh khá ngon , không quá ngọt , phần nhân có đậu xanh và dừa ăn kèm mè rang thơm ngon xỉu . Kiểu gì thì Mẹ mình ghiền lắm . Giá 10K/3 cuốn mình mua luôn hộp to 40K ăn cho đã 😊😇 _________________________________________ ▫️ 🏘 42 Hồ Thị Kỷ - Quận 10 🌵 Hastag #hoanglamfoodie Chia sẻ những món ăn ngon cùng Lam nhé ▫️ 🌻 Instagram : @hoanglam.foodie

19 3

Vitamin E Đỏ Của Nga Mirrolla 270mg Hộp 30 Viên

Minhg đã từng dùng vtm e đỏ này, lọ thứ 2 rồi ạ, thấy hiệu quả từ lon đầu tiên, da mịn màng, nội tiết sau sinh ổn định hơn và cải thiện chuyện chăn gối rất nhìu, các mom nên dùng nhé

29 3

Bio Island DHA Cho Bà Bầu 60 Viên, Mẫu mới

Viên này uống ntn khi kết hợp với elevit ạ

25 2

💪BÀ MẸ HIỆN ĐẠI - RẤT NGẠI DÙNG KHÁNG SINH 💚Làm mẹ, không ai có thể quyết định việc #con_mình_không_ốm nhưng mẹ hoàn toàn có thể #quyết_định_cho_con_có_một_sức_đề_kháng_tốt. 👉🏽Bé hay đau,hay bệnh không phải do môi trường con ở nhiều dịch bệnh, mà bản thân con có một hệ miễn dịch kém,mẹ sử dụng các giải pháp trị bệnh cho con không đúng, dẫn tới một kháng thể suy yếu theo thời gian. ♥️Nếu mẹ đang là một bà mẹ hiện đại, hãy cho con 1 sức có đề kháng tốt từ sản phẩm thiên nhiên các mẹ nhé! #mẹ_hiện_đại_ngại_dùng_kháng_sinh #tăng_đề_kháng_cho_con_bằng_cách_nào #Diệp_chi_thấu_hiểu_lòng_mẹ

1 10

Bột tăng cân và chiều cao Lysine Bio Island 150g cho trẻ dưới 6 tuổi (mẫu mới)

Bé nhà mình lười ăn kinh khủng, gầy nhom, nhìn con mà xót xa, mình quyết định tìm đến thuốc bổ và TPCN, và mình quyết định chọn lysine bio cho bé, trộm vía bé nay nhìn có da có thịt hẳn ra, ai cũng khen nên mẹ nhẹ người và vui hơn. Các mẹ tham khảo dùng cho con để con phát triển toàn diện hơn nhé

19 4

DIMSUM ĐỒNG GIÁ 17k - Dù Giá Hạt Dẻ Nhưng Vẫn Không Quá Chênh Lệch Về Chất Lượng:

DIMSUM ĐỒNG GIÁ 17k - Dù Giá Hạt Dẻ Nhưng Vẫn Không Quá Chênh Lệch Về Chất Lượng: 🏡: 108B Xóm Đất, P.8, Q.11; 💵: 17k/món; ⏰: 06:00-12:00 ---------------------------------------- Note lại thêm một chiếc quán nho nhỏ cho bà con thuộc team yêu mến Dimsum nhưng túi tiền lại rơi vào thời điểm của những con "Đỗ Nghèo Khỉ" nè 🤣 1️⃣: Tuy là món không quá đa dạng như nhiều nơi cao tiền hơn khác nhưng chí ít mấy món cơ bản là quán có đủ hết. Dimsum thì có tầm 7 vị lận, được cái vỏ cũng vừa không bị quá dày, mà do giá rẻ sẽ không quá to đâu, kiểu vừa đủ ăn thôi nha. Còn Bánh Bao là có 3 loại Thịt, Xá Xíu, Kim Sa á, vỏ không bị khô là điểm cộng nè. Ah mà chỉ có điều so với quán đồng giá bên Học Lạc nước chấm ở đây Rùa thấy không ngon bằng bển thôi chứ vị Dimsum tới Bánh Bao không bị quá chênh lệch nhiều chỉ là do nhỏ vì giá rẻ hơn ý. 2️⃣: Quán gần chợ chạy ngang dễ khuất nên mọi người để ý kĩ kẻo đi lố đó. Không gian có tầm mấy cái bàn không quá to mà được cái cô chú bán thì dễ thương nhiệt tình lắm. Còn so về giá lẫn chất lượng Rùa thấy ổn dễ ăn khoảng 7.5/10 ok ý. Đi 2 đứa chưa tới 200k là no đủ bữa sáng rồi nè. 🐢 ----------------------------------------- Instagram: @ruahaman 📸🍱🐢 nào mình cùng lăn.

12 3

Viên uống tăng chất lượng trứng, cải thiện nội tiết

Giao hàng cực nhanh, mới đặt chiều hq sáng nay đã nhận dk, Sp này tốt cho ng bị btdn , các m nên tham khảo ạ

10 2

Lạc bước đến Marrakech -xứ sở của những câu chuyện cổ tích “Nghìn lẻ một đêm” ❤️

Lạc bước đến Marrakech -xứ sở của những câu chuyện cổ tích “Nghìn lẻ một đêm” ❤️ Ngày nay, du khách từ khắp nơi trên thế giới đi du lịch Ma Rốc ngày một nhiều hơn. Đây là quốc gia xinh đẹp, là điểm đến nổi tiếng của những ai yêu thích chụp ảnh và quay phim. Và mình cũng khá là may mắn khi có cơ hội được đặt chân đến nơi này. Một trong những quốc gia để lại cho mình nhiều kỷ niệm nhất 😍😍 📝Ma Rốc là một quốc gia du lịch nổi tiếng thế giới bởi rất nhiều lý do. Nếu ai đã từng có cơ hội được đặt chân tới quốc gia huyền thoại này, chắc chắn sẽ nhớ mãi không thôi. 📝Ma Rốc cách Việt Nam hơn chục nghìn cây số. Do đó, nếu muốn đặt chân tới Xứ sở nghìn lẻ một đêm này, bạn sẽ phải bay từ Hà Nội tới Istanbul quá cảnh rồi nối chuyến tới Casablanca. Tính cả thời gian chờ quá cảnh hết khoảng 22 giờ đồng hồ. Với những ai chưa từng bay những chuyến bay dài sẽ cảm thấy mệt mỏi. Nhưng với những ai yêu thích đi du lịch đường dài, thì đây là chuyện rất bình thường 💪🏻💪🏻 🔹 Đi đâu ở Ma Rốc ? 1️⃣Quảng trường không ngủ - Thành phố cổ Marrakech ☸ Thành phố Marrakech nổi bật với những tòa nhà màu đỏ rực rỡ. Địa danh du lịch hấp dẫn nhất của thành phố này chính là Quảng trường Jemaa el – Fna. Đây là quảng trường và là khu chợ rộng lớn nhất và đông đúc nhất của Ma Rốc. Ghé thăm nơi đây, du khách sẽ tìm thấy rất nhiều món đồ đẹp, lạ, độc đáo, và đặc trưng của Ma Rốc giống như một chợ đầu mối ở nước mình vậy á. ☸ Nếu không muốn đi bộ quanh quảng trường này, bạn có thể thuê xe ngựa. Đây là một trải nghiệm vô cùng thú vị khi đi du lịch Ma Rốc. Đặc biệt, Quảng trường Jemaa el – Fna được mở cửa cả ngày lẫn đêm, do đó bạn có thể tới đây vào bất cứ thời gian nào trong ngày. Vì vậy nơi này mới có tên là “Quảng trường không ngủ” 2️⃣Bảo tàng YSL 🔅Tụi mình đến bảo tàng YSL để mua gói tham quan bảo tàng và vườn Jardin Majorelle luôn. Tòa nhà được thiết kế bởi Studio KO, công ty kiến trúc được thành lập bởi Olivier Marty và Karl Fournier. Ngoài việc trưng bày các bộ sưu tập quần áo, bảo tàng cũng giới thiệu hàng chục nghìn bản vẽ của thương hiệu thời trang này. 🔅Bảo tàng rộng 4.000 mét vuông, riêng không gian triển lãm là 400 mét vuông. Không chỉ là một viện bảo tàng thời trang, nó còn gồm một thư viện nghiên cứu với hơn 6.000 cuốn sách, một nhà sách, hội trường và quán cà phê. Nếu không phải là một người “chán” không gian kiểu thư viện thì nơi này cũng là một điểm đáng để đến lắm 😂😂 3️⃣Vườn thực vật Jardin Majorelle Vườn thực vật Majorelle ở Marrakech trồng rất nhiều loại thực vật quý hiếm với màu sắc tươi sáng và yên bình. Vườn nằm ở phía tây bắc của thành phố Marrakech, khu vườn cũng khá nhỏ, khoảng 30 phút đi bộ là đi hết khu vườn rồi. Rất thích hợp để chụp những bức ảnh thiên về thiên nhiên nè. 💰 Khoảng 1 Triệu / gói vé 🔹 Trang phục: Không nên mặc cùng màu vì nó sẽ hòa vào khung cảnh. Nên mặc đồ màu vàng và màu trắng, hoặc màu nhạt một chút. Bởi vì mình cảm thấy rằng đến bảo tàng nên mặc một chiếc váy đặc biệt đoan trang một chút thì sẽ hợp hơn nè. 🔹 Ẩm thực: Thưởng thức bữa tối tại Djemma el Fna Vào cuối ngày, Djemma el Fna trở thành thiên đường của những người muốn vui chơi. Du khách sẽ bị quyến rũ bởi hương vị các món ăn, những trò chơi tung hứng, giai điệu và điệu múa của các vũ công… Thế nên tụi mình chọn nơi này để thưởng thức những bữa ăn địa phương luôn. Với mình thì đồ ăn tương đối ngon, nhưng do mình kén hay sao nên vẫn thấy không hợp khẩu vị lắm 😓😓 💰Chi phí ăn tầm 500.000 / người 🏛 🏛 Ở đâu ? ☸☸ Tụi mình vốn dĩ vẫn thích sự trải nghiệm hơn nên chọn qua đêm tại Riad. ▶ Riad là kiểu nhà truyền thống được chuyển thành khách sạn của người Maroc và mình khá chắc kèo là mọi người sẽ không muốn ở một nơi nào khác nếu đã trải nghiệm cảm giác ở Riad đâu 🤗. Riad có mặt ở hầu hết các thành cổ Fes và Marrakech. Bạn chắc chắn sẽ bị quyến rũ khi đến đây. Bên trong, Riad là một nét đẹp đơn giản, cùng với các kiệt tác của kiến trúc. ▶ Hầu hết, các Riad đều có 1 đài phun nước ở sân trong với các phòng được xây dựng từ 2 tầng trở lên. Bạn sẽ được phục vụ bữa sáng trên tầng thượng, đây quả thực là cách tuyệt vời cho việc bắt đầu một ngày mới với tầm mắt quan sát tổng quát các con hẻm và các ngọn tháp cao của Maroc 👏🏻😘😘 Không có gì ngạc nhiên khi người ta gọi Ma Rốc là “xứ sở lạnh giá” vào mùa đông cả. Bởi vào thời điểm này trong năm, nhiệt độ ở đây dao động khoảng 10 độ C và càng lên khu vực trên cao thì trời càng lạnh. Có những vùng, nhiệt độ chỉ khoảng 2 – 3 độ C, tuy nhiên, tiết trời không quá buốt giá và khó chịu. Để giữ ấm cơ thể, bạn nên mặc quần áo dày dặn, đeo găng tay và khăn quàng cổ nha. Kết thúc chuyến đi ngắn rồi nhưng mình vẫn còn hối tiếc dữ lắm, vì còn có nhiều nơi mà mình chưa có thời gian để khám phá hết do bận công việc 😭😭. Nhất định kỳ nghỉ tới mình sẽ lên plan quay lại nơi này để đi cho thoải thích !! Mình vẫn mong muốn các bạn có thể tự mình trải nghiệm những xúc cảm mà mình đã được trải nghiệm tại nơi này. Tới đây, bạn sẽ có cơ hội được ngắm nhìn cảnh quan thiên nhiên ngoạn mục của khu vực đồi núi và gặp gỡ những người dân địa phương mến khách, thân thiện. Và rồi bạn sẽ yêu thích nơi này giống mình thôi ^^ 💓💓

20 1