sữa ít

mình ms sinh dc 1m20d lúc ms sinh thì sữa nhiều lắm nhưng dạo gần đây e thấy sữa càng ngày càng ít có m nào có cách gì chỉ e vs như thế này k có đủ sữa cho con bú thì e chết mất

15 2

Viên Uống Cải Thiện Nội Tiết Tố & Tăng Chất Lượng Trứng Myo-Inositol (120 viên)

Mình bị trứng đa nang hiện tại mình đang mong con được 3 năm rồi vì vậy ko biết sp này có tốt ko, mình đang uống elevit

0 44

Sữa Canxi Cho Bé Bio Island Úc, 90 viên, Mẫu mới

Đây là đong canxi cho trẻ được đánh giá rất cao tại Úc, có nguồn gốc từ sữa bò non, có bổ sung cả vitamin D nên giúp xương và răng con phát triển khoẻ mạnh. Canxi tự nhiên nên rất dễ hấp thụ và ko lắng cặn. Canxi này chiết xuất hoàn toàn từ sữa bò, ko màu nhân tạo, ko chất bảo quản, ko muối hoặc men, ko gluten, ko lactose. Sản phẩm này có thể bổ sung mà ko cần thử máu các mẹ ạ 😃. Từ 7 tháng tuổi là con có thể sử dụng nhưng tốt nhất nên uống sau bữa sáng nha các mẹ

8 1

Vitamin Bà Bầu Pregnacare Max 84 Viên (mẫu Mới)

Cho mình hỏi chưa bầu uống đc ko?

9 1

Viên uống điều hoà kinh nguyệt & hỗ trợ trị liệu tử cung, buồng trứng FertilAid for women

Em muốn tư vấn về sản giảm này ạ

10 2

Vitamin E 400 IU 500 Viên Kirkland Của Mỹ, Nắp đỏ

Mình bị thiếu máu tim uống dc k ah?

2 4

Dung dịch vệ sinh phụ nữ Intima nội địa Ba Lan

Trước khi dùng sp này mình đang sử dụng Lactacyd trầu không mà không thấy đỡ. Tình cờ một hôm lướt Lily thì thấy một mom review bảo tốt lắm nên cũng mua dùng thử. Trộm vía sử dụng 1 tuần hết hẳn khí hư và ngứa luôn. Các m bt có thể sử dụng màu hồng hoặc cam cũng ok nè 😍😍

11 39

Chuyên trị côn trùng đốt, đau nhức răng, cầm máu, sát trùng, trị mụn... Nhiều công dụng lắm nha các mom

14 1

Combo tăng khả năng thụ thai Blackmores cho nữ & tinh chất hàu GoodHealth của Úc cho nam

Shop giao nhầm hàng ạ

0 8

Combo trọn bộ dinh dưỡng thai kỳ Elevit + Bio Island DHA + Ostelin Vitamin D & Canxi

Mình đã đặt mua và nhận hàng bộ sp này, mình đang bầu 18w muốn hỏi liều lượng uống và cách dùng ntn

11 1