Địu chicco cho bé

Địu dùng rất thích, thân thiện làn da em bé với chất liệu: cotton mềm mại, đệm mỏng, rất thích hợp dùng cho bé từ sơ sinh trở lên (3.5 kg – 9 kg) Đây là một chiếc địu xịn sò đến từ thương hiệu: Chicco – Italy. Địu em bé Chicco có tấm đỡ cứng làm bằng chất liệu vải mềm giúp đầu và lưng bé được nâng đỡ chuẩn em bé liền sát bên bạn, hai tay bạn vẫn rảnh rang, đem lại sự thoải mái lý tưởng cho bé CÁc mom có thể địu ở 3 tư thế: ngang khi bé mới sinh, dựng thẳng đối diện với mẹ và quay mặt ra ngoài khi bé lớn hơn và muốn quan sát xung quanh. Tấm nệm lót bên trong địu giúp giữ ấm cho bé khi trời lạnh và có thể tháo ra dễ dàng khi trời nóng Lớp ngoài làm từ chất liệu thoáng khí, rất phù hợp với thời tiết nóng mà bé vẫn không bị ra quá nhiều mồ hồi và ấm áp về mùa đông Độ dài đai đỡ có thể thay đổi,đảm bảo cho chiếc địu luôn luôn vừa vặn với bé khi bé lớn dần lên. Quai đeo được làm từ nhựa cao cấp đem lại sự chắc chắn, an toàn tuyệt đối khi địu bé ra ngoài. Chốt an toàn cực kì chắc chắn Đây sẽ là một gợi ý không thể bỏ qua nếu bố mẹ đang muốn tìm một chiếc địu an toàn và tiện lợi cho bé

1 1

Cũi 3d 6 cánh

- Cũi được thiết kế thông minh linh hoạt cả với không gian rộng và không gian hẹp. Chỉ mỗi cái là hơi mắc tiền và bé muốn nằm thì mẹ phải trải thêm nệm. Là cũi trẻ em nên các nan cũi được mài nhẵn và bo cạnh tròn an toàn cho bé chơi và bám vào cũi. Cũi được thiết kế ghép liên động giúp cha mẹ có thể thay đổi hình và mở rộng theo không gian và theo sự phát triển của bé yêu. Có rất nhiều kiểu lắp ráp: ba mẹ có thể lắp thành hình bát giác, hình vuông hoặc hình chữ L, hoặc bất kì phù hợp với khồn gian sống của gđ. - Cửa mở thiết kế thuận lợi và an toàn cho việc đóng mở thường xuyên. Chân đế được thiết kế mở góc nhanh và thuận lợi giúp cha mẹ đổi hình nhanh chóng. Bạn có thể gắn thêm bánh xe để thể di chuyển dễ dàng. Chốt khóa đẹp, chất lượng cao, đóng mở nhẹ nhàng. Làm bằng gỗ thịt tự nhiên 100% chắc và bền. Gỗ của cũi em bé đã được tẩm sấy chống mọt, chống ngót gỗ. Có thể gấp gọn lại, dễ dàng di chuyển, cất giữ.

1 1

Heo con 7d tuổi

Đăng lên cho các m có động lực tìm con.mình lấy Ck hơn 2 năm không có con đi khám thì Ck có kết quả như vậy .đã bơm 1 lần không thành công.vk Ck mình quyết định thả tự nhiên ăn uống bồi bổ và heo con đã về.hi vọng các m tìm con sẽ sớm được như mình nha!

10 21

Vtm D3 cho bé

Dùng bao nhiêu loại nhưng bé nhà mình vẫn ưa loại này của úc nhất. Mùi dâu thơm thơm hấp dẫn bé, mà lại dễ cho uống. Từ hồi bổ sung thêm d3 bé nhà mình đỡ quấy đêm lại đỡ ra mồ hôi trộm. Dùng từ lúc bé đến giờ là 2 tuổi rùi nhưng vẫn bổ sung thêm cho bé. d3 là vtm cần thiết cho quá trình hấp thu canxi và phát triển xương cho bé Mua trên app tin tưởng về nguồn gốc xuất xứ. Giao hàng nhanh, đóng bọc hàng cẩn thận. Vote 10* luôn á

0 6

Xịt keo ong thần thánh

Em này quá nhậy luôn ạ, đau rát họng ko ngủ đc, nghĩ ngay ra em ấy .xịt lấy xịt để hẳn 5 lần, phải công nhận thần thánh, dịu họng ngay các mẹ ạ. Xịt thêm ngày hôm sau nữa là ngon lành luôn rồi ^^ Xịt trực tiếp 2-5 cái vào miệng và cổ họng giúp trị các chứng viêm họng, loét họng, các vấn đề về hô hấp, tăng cường sức đề kháng và miễn dịch, hỗ trợ điều trị bênh tật bởi keo ong là kháng sin tự nhiên và duy trì sức khoẻ

0 2

Đèn xông phòng muỗi

Nhà có trẻ con thì nên mua cái này mọi người ui. Để trong phòng xôg có tác dụng đuổi muỗi hiệu quả cực kì ạ. Nhất là sang mùa đông rùi muỗi vào nhà nhiều vô kể. Nhà e tuy có phun muỗi định kì rồi nhưng trong phòng ngủ vẫn phải đặt 1 cái đèn xông này mới yên tâm. Chứ trẻ con da thịt mềm lại thơm mùi sữa nên toàn bị muỗi chích thôi Hàng của Nhật nên yên tâm về chất lượng sản phẩm. Mình chỉ cắm mỗi buổi tối nên là dùng được cũng khá lâu. Hết lọ tinh dầu thì mình mua bổ sung thay được ạ

0 1

Làm hồng vùng kín, giảm khô rát Amusecos Secret White Cream Rose Oil Hàn Quốc chiết xuất thảo dược

Sp này dùng như nào ạ ? 89k là 1 lọ hay 1 vỉ 3 lọ kia thế ạ

0 5

Elevit bà bầu hàng Pháp

Ngoài elevit ÚC cực tốt ra thì Elevit Pháp cũng siêu nổi siêu hot siêu tốt đó các mẹ ah. Nhiều mẹ cứ luôn lăn tăn là hai dòng này khác gì nhau thì thực ra có một vài khác biệt thui, nhưng chất lượng vẫn rất tốt, hàng đầu thế giới về hiệu quả mang lại với bà bầu. Thứ nhất về nguồn gốc xuất xứ: Elevit Pháp được sản xuất tại Đức, với nguồn nguyên liệu cao cáp được kiểm duyệt chặt chẽ từ hai cường quốc công nghiệp số 1 này. Còn elevit ÚC thì được gia công tại nước thứ hai là Inddonessia,tuy nhiên không phải cứ sản xuất tại nước thứ hai có nghĩa là chất lượng giảm đâu các bạn nhé. Toàn bộ sản phẩm đều được giám sát đầu ra cực kì nghiêm ngặt mới được xuất sang thị trường ÚC. Ngoài ra, hai loại này khác nhau một chút về bảng thành phần. Elevit của Pháp có hàm lượng một số thành phần dưỡng chất cao hơn so với Elevit Úc. Tuy nhiên Elevit Úc có chứa thành phần Iot giúp trẻ phát triển về trí não, và đây là một ưu việt vượt trội khiến elevit Úc được đánh giá cao hơn so với các dòng vitamin bầu khác.

1 5

Men vi sinh

Men vi sinh hỗ trợ điều trị nấm ngứa, tăng cường đề kháng cho đường âm đạo. Mom nào đang vị viêm phụ khoa nghiên cứu dùng thêm loại này nữa nhé. E đi viện bsi ko kê vào đơn thuốc nhưng bác có bảo nên mua dùng kèm. Mua trên lily đóng gói cẩn thận, giao hàng nhanh, giá hợp lý. Sẽ ủng hộ lâu dài ạ

1 4

Viên Hỗ Trợ Bổ Sung Acid Folic 400mcg Nature Made 250 Viên

Mình muốn hỏi mua sp này. Bạn tư vấn giúp mình nhé

2 4