Ngũ Cốc Sấy Khô Calbee nội địa Nhật Bản 800g

Thấy wecare giảm 30k so với đợt trước nên mua luôn. Đặt chiều qua, sáng nay đã nhận được. Đóng gói cẩn thận, cảm ơn wecare nhiều.

3 3

Myo inositol cho các mẹ buồng trứng đa nang

Ngày mình học dược, có được thực tập tại công ti dược chuyên về các thực phẩm chức năng dành cho nam nữ hiếm muộn. Thì hầu như các sản phẩm dành cho nữ giới liên quan đến nội tiết, rụng trứng, bổ trứng thì đều cung cấp thành phần có tên Myo-inositol - được chứng minh có tác dụng trong điều trị vô sinh hiếm muộn, đặc biệt là trên phụ nữ có rối loạn phóng noãn và buồng trứng đa nang. Để chắc chắn quá trình thụ thai được thành công với tỷ lệ cao nhất, các mom cần đảm bảo 3 yếu tố: • Khoẻ trứng: Trứng đủ chất lượng, đạt kích thước 20-28mm. • Rụng trứng đều: Trứng chín và rụng giữa chu kỳ kinh nguyệt, kinh nguyệt đều. • Niêm mạc tử cung phù hợp: Tạo môi trường cho thụ thai thành công. Muốn được như vậy, các mom cần lựa chọn cho mình liệu trình các sản phẩm bổ sung có chứa đầy đủ hàm lượng các chất Myo-inositol, Acid folic, L-arginine và N-acetyl. Nói chung thì đây là sản phẩm được sản xuất tại thị trường Mỹ và được tiêu thụ mạnh bởi các nước Châu Âu và Châu Á, đến bác sĩ viện Sản cũng khuyên dùng thì các mom có thể yên tâm xài rồi. Để chắc chắn hơn thì khi đi khám mình cũng có thể tham khảo bác sĩ nha. https://wecare.vn/san-pham/vien-uong-cai-thien-noi-tiet-to-tang-chat-luong-trung-myo-inositol-120-vien/

0 5

Thực phẩm chức năng Tảo xoắn Spirulina nội địa Nhật Bản 2200 viên

Tảo mác đỏ hàng xuất khâẩu, đóng gói cẩn thận, giao hàng cũng nhanh. Ủng hộ wecare.

6 1

Vitamin Pediakid D3 chống còi xương của Pháp

Cảm ơn wecare hỗ trợ giao nhanh vì đúng lúc mình cần gấp. Đóng gói kỹ. Nhất địnhh sẽ giới thiệu thêm người mua.

6 1

Son Dưỡng DHC Lip Cream 1,5g trị thâm, làm hồng môi (nội địa Nhật)

Trời lạnh dùng siêu thích, môi mềm dễ chịu lắm. Giới thiệu cho rất nhiều bạn bè rồi.

9 1

Viên uống nở ngực BBB Orihiro Nhật Bản (liệu trình 1 tháng)

M nào dùng loại này rùi ủn mông cho em thêm động lực đi :(

7 1

Sữa tắm gội Baby chiết xuất Olive hữu cơ Sanosan (200ml)

Vừa gội vừa tắm cho em bé đúng ko ạ ? _

1 2

Sút kg

Các mom ơi! Có ai biết sản phẩm nào tốt hỗ trợ tăng cân sau sinh không ạ? Em sinh xong tụt kg ghê quá. Hicc

1 7

Sữa Nguyên Kem Dạng Bột A2 Úc giúp tăng cân & chiều cao (1kg)

Loại này trước mình được tặng, cho đứa cháu uống thấy ổn nên bà chị lại nhờ mua tiếp. Thấy wecare có hàng, nên cũng mua xem sao. Sữa rất thơm ngon, giao hàng nhanh, đóng gói kỹ.

4 2

Kem Dưỡng Da Nhau Thai Cừu Careline Placenta Cream

Kem careline bầu có dùng được ko ạ?

0 2