Béo béo

M.n ơi ai có cách nào giảm cân không ạ? Em buồn quá. Béo núng nính Tự ti ghê. Ai có phương pháp chỉ em với Tết đến nơi r huhu Em cảm ơn m.n!

1 47

Giảm cân

Sau 3 tháng sinh ebe giờ bắt đầu giảm cân và 1 tháng tìm hiểu thì mình chọn trà thảo mộc Golean để giảm cân

1 9

Thuốc mọc tóc

Tóc mình yếu và rụng nhiều quá Mình đang muốn dùng thuốc mọc tóc mà không biét nên dùng loại nào..ở đây mẹ nào có kinh nghiệm giới thiệu cho mình với!mình cảm ơn!

0 21

Giam can

Chuyện là e đag muốn giảm cân các mom ạ.. e vừa bị thai lưu cách đây 1 thang.. co cách nào giảm cân hiệu quả hay thuốc nào mấy mom sài ok rồi chỉ e vs..huhu lúc cưới e 49ki mới 4 thang mà đã lên 58ki rồi à.. mập quá luôn.. mấy chị mách e cách giảm cân vs..

0 2

Muốn giảm cân

Cái gì cũng đc nhưng tướng lại như heo con 2 tuổi rồi mà k xuống đc kg nào 1m50 60kg Muốn khóc Có phải sanh nhiều bị bể tướng k m.n e sanh 3 đứa rồi

1 4

Giảm cân

Sau sinh 3 tháng bay h muốn giảm 5 ky nữa mà khó quá

1 6

Bầu ti đen

Từ luc cấn bầu tới giờ đầu ti đen xì xì , trông kinh qua.Mình nhin còn khiếp chư nói gi đến chồng. Liệu đẻ xong co hết k may m

0 13

Sau sinh

Sau sinh.các mẹ lmj để da đẹp z.hóng quá

1 15

Da sẫm màu khi bầu

Bầu em Nấm được 7m1d rồi đi đâu ai cũng bảo dạo này da đen thế? Nghe chán ghê các mom ạ, các mom có mỹ phẩm gì dùng cho bầu không chỉ mình với[7]

0 91

Làm đẹp

Ng ta bảo gái 1 con trông mòn con mắt còn e thì mờ hết cả 2 mắt rồi ạ Ps: hành trình lấy lại thanh xuân, k biết bao lâu thì mới có hiệu quả đây

0 29