Giảm cân

Có mom nào uống baschi cam giảm cân ko? Cho mình xin ý kiến với ạ

0 0

Giảm cân

0 0

Giảm cân

0 0

Giảm cân

0 0

Làm đẹp da, trang điểm đẹp

Có mom nào da khô bong tróc, da dầu nhờn, lỗ chân lông to, mụn sưng mụn đầu đen... Hay những ai trăng điểm hay bị mốc, k ăn phấn cmt e chia sẻ cho ạ

0 87

Muốn đập đi xây lại

Lướt lily thấy mấy cái này mà ham quá các mom ạ. Mỗi tội chưa có tiền. Chứ em nghe bảo khuôn mặt hợp phong thuỷ thì mới khá lên được: ví dụ nâng mũi, làm mày.....cho tài vận đi lên ấy. Chẳng lẽ từ giờ lại tích cóp để nâng mũi cho đổi vận xem saooo Có mom nào từng nâng mũi rồi tư vấn em cái

0 6

Mỹ phẩm nhập khẩu

Bàn trang điểm của các mom có những gì ? Của em đầy đủ từ A-Z em chuyên hàng mỹ phẩm nhập khẩu U S A

0 21

Mẹ và bé

Nhà mình có ai đang bị rụng tóc, tóc thưa , tóc bạc sớm, tóc hư tổn, khô xơ, gàu , nấm ngứa da đầu , bé bị rôm sảy, cứt trâu ... không ạ . Có thì lh 0945.689.945 facebook nhé . Đảm bảo sau 1th cải thiện được tình trạng trên ạ

0 0

Nước Hoa Hồng Reborn Cosmetic

Nước hoa hồng giữ ẩm BALANCING TONER là sản phẩm có xuất xứ từ nước MỸ có tác dụng loại bỏ các tạp chất khói bụi bụi bẩn trong lỗ chân lông. CÔNG DỤNG NƯỚC HOA BALANCING TONER : - Dưỡng ẩm: cung cấp cho da độ ẩm cần thiết, nuôi dưỡng da mềm mại, tránh mất nước giúp cho da không bị khô, thiếu sức sống. - Se khít lỗ chân lông: Sản phẩm giúp se khít lỗ chân lông, mang đến cảm giác thoải mái. - Không gây kích ứng da: Sản phẩm không chứa alcohol, không gây kích ứng hay làm khô rát da mà phù hợp với mọi lọai da. Vì vậy các cô nàng da nhạy cảm có thể thoải mái sử dụng mà không cần lo lắng. - Dung tích: 120 ml - Xuất xứ: Mỹ Lẻ 260k/chai

0 0

Vấn đề về tóc

Nhà mình có ai đang bị rụng tóc, tóc thưa , tóc bạc sớm, tóc hư tổn, khô xơ, gàu , nấm ngứa da đầu... không ạ .

1 30