Tăng cân quá nhanh?

23 tuần 4 ngày tăng 10,5 kg liệu có quá nhiều ko các m? Mình thấy có nhiều m bị rạn bụng và đùi , khoảng tuần bao nhiêu thù bị rạn vậy các m? Mình tăng cân nhiều quá sợ cũng bị rạn mà giờ thì chưa thấy gì! Và theo các m lm sao để giảm cân nặng mà vẫn đảm bảo cho con ạ!!!

1 75

Ngực không đều

Các mom ơi em sinh được 11 tháng rồi mà sao ngực vẩn 1 bên to 1 bên nhỏ. Có cách nào cải thiện không ạ. Mặt đồ ôm không tự tin chút nào 😢

1 0

Tóc ngắn

Mom nào mặt vuông mà cắt tóc ngắn rồi cho em xin cái ảnh với .mặt em vuông góc cạnh .đang phân vân ko biết cắt kiểu gì cho hợp với khuôn mặt đây .

1 3

❤️❤️

Đến bao giờ thì mình mới lấy lại được vóc dáng xưa [10][10] Các mom khoe dáng mình trước khi có bầu đi nào [3][47]

3 298

Muốn học nghề tóc

Có mom nào làm nghề tóc ko ạ. Cho e ýt thông tin với . E 25t rồi muốn đi học nghề tóc thì có phải muộn rồi ko ạ.

2 100

KEM TAN MỠ NGÂN BÌNH

có mom nào sài chưa ạ. Cho em xin ít review ạ.

1 22

Chăm sóc Da

Các mẹ ơi . E đang đi lm K thể để mặt Mộc dc . Với Dạ e khô với nhiều mụn lắm Đã có M nào dùng sp này chưa ak Da e nhạy cảm m nào dùng sp nào tốt r giới thiệu e với E song sinh lên da càng xấu 😭😭😭

0 27

Da mặt

Mấy M ơi ai có mẹo j chỉ mình với.Chuyện là da mặt mình tự nhiên bị khô,ngứa,mẫn đỏ,sần sùi kinh lắm mặt dù mình k sdung mỹ phẩm.Mình ở trong Nam nên k phải do lạnh rồi.H da mặt mình kinh lắm,k dám ra đường luôn í

0 1

Bất lực

Chua có lúc nào mình cảm thấy bất lực như lúc này làm mẹ mà con khóc mình dô ko nín bà ngoại dô thì nó nín bây jo mình phải làm sao đây. Chỉ muốn đi đâu đó thật xa cho rồi.

0 2

Làm tóc

Sau sinh bao lau các mom làm tóc ạ..mình đc 1thang rồi.. đang đinh gần tết làm tóc ăn tết đc k các mom.có sớm qa k

0 6